



MWAKA WA 98

10 Machi, 2017

TOLEO NA. 10

GAZETI

BEI SH. 1,000/=

LA

DAR ES SALAAM

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

Linatolewa kwa Idhini ya Serikali na
Kuandikishwa Posta kama
Gazeti

YALIYOMO

Taarifa ya Kawaida	Uk.	Taarifa ya Kawaida	Uk.
Notice <i>re</i> Supplement	Na. 294	121/2	Ilani ya Kuhamisha jina la Mmiliki wa
Appointment of Ambassadors	Na. 295	122	Kipande cha Ardhi
Appointment of Commissioner General of Fire and Rescue Force	Na. 296	122	Kampuni Iliyobadilisha jina
Kupotea kwa Hati za Kumiliki Ardhi . Na. 297-304	122		Makampuni yaliyofutwa katika Daftari la Makampuni
Kupotea kwa Barua ya Toleo ya Kumiliki Ardhi	Na. 305	122	Special Resolution
Kupotea kwa Leseni ya Makazi	Na. 306-8	122/5	Advertisement for Winding Up
Kupotea kwa Hati ya Uhamisho wa Kumiliki Ardhi	Na. 309	125	Uthibitisho wa Usimamizi wa Mirathi . Na. 326-7
			Maombi ya Vibali vya Kutumia Maji Na. 328
			Charge of Name by Deed Poll
			Na. 329-32
			132/4

TAARIFA YA KAWAIDA NA. 294

Notice is hereby given that Sheria Ndogo, Regulations, Notice, Hati rasmi and Kanuni za Kudumu as set out below have been issued and are published in Subsidiary Legislation Supplement No.10 dated 10th March, 2017 to this number of the *Gazette*:-

Sheria Ndogo ya (Uanzishaji wa Mfuko wa Afya ya Jamii za Halmashauri ya Wilaya ya Kisarawe (Tangazo la Serikali Na. 78 ya 2017).

Sheria Ndogo za (Hifadhi ya Mazingira) za Halmashauri ya Wilaya ya Makete (Tangazo la Serikali Na. 79 ya 2017).

Sheria Ndogo za (Afya na Usafi wa Mazingira) za Halmashauri ya Wilaya ya Makete (Tangazo la Serikali Na. 80 ya 2017).

Sheria Ndogo za (Ushuru wa Nyumba za Kulala Wageni) za Halmashauri ya Wilaya ya Makete (Tangazo la Serikali Na. 81 ya 2017).

Sheria Ndogo za (Ada na Ushuru) za Halmashauri ya Wilaya ya Makete (Tangazo la Serikali Na. 82 ya 2017).

Sheria Ndogo ya Uanzishaji wa Mfuko wa Afya ya Jamii (Tiba kwa Kadi) za Manispaa ya Bukoba (Tangazo la Serikali Na. 83 ya 2017).

Matangazo yahasuyo mali za watu waliofariki, kuvunja mikataba ya ushirikiano na mengineyo, yakiwa ya manufaa kwa umma yaweza kuchapishwa katika *Gazeti*. Yapelekwe kwa Mhariri, Ofisi ya Rais – Menejimenti ya Utumishi wa Umma, S.L.P. 2483, Dar es Salaam, Simu za Ofisi 2118531/4. Kabla ya Jumamosi ya kila Juma.

