



MWAKA WA 98

20 Januari, 2017

TOLEO NA. 3

GAZETI

BEI SH. 1,000/=

LA

DAR ES SALAAM

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



Linatolewa kwa Idhini ya Serikali na
Kuandikishwa Posta kama
Gazeti

YALIYOMO

	Taarifa ya Kawaida	Uk.		Taarifa ya Kawaida	Uk.
Kuajiriwa na Kukabidhiwa Madaraka	Na. 52	23	Uteuzi wa Wenyeviti wa Mabaraza ya Ardhi		
Notice <i>re</i> Supplement	Na. 53	24	na Nyumba ya Wilaya	Na. 62	26
Kupotea kwa Hati za Kumiliki Ardhi	Na. 54-7	24	Makampuni Yanayotarajiwa Kufutwa katika		
Kupotea kwa Barua ya Toleo ya Kumiliki			Daftari la Makampuni	Na. 63-6	26/7
Ardhi	Na. 58-9	25	Kampuni Zilizobadilisha Majina	Na. 67-71	27
Taarifa ya Kuhawilisha Ardhi ya Kijiji	Na. 60	25	Notice of Resolution	Na. 72	27/8
Uteuzi wa Wajumbe wa Kamati za Kugawa			Probate and Administration	Na. 73-4	28
Ardhi	Na. 61	25/6	Inventory of Unclaimed Property	Na. 75-7	28/31

KUAJIRIWA NA KUKABIDHIWA MADARAKA

TAARIFA YA KAWAIDA NA. 52

OFISI YA MAKAMU WARAIS

Kuwa Mhasibu Msaidizi kuanzia tarehe 01/12/1988
LUCY NGALIMO MWASWALE
Kuwa Afisa Misitu Daraja la III kuanzia tarehe 02/12/1991
GEORGE R. KAFUMU
Kuwa Mwandazi Daraja la II kuanzia tarehe 03/03/2000
JANKINS C. MATULILE
Kuwa Afisa Kilimo Daraja la III kuanzia tarehe 20/03/2000
FARAJA G. NGERAGEZA

Kuwa Mhandisi Madini Daraja la III kuanzia tarehe 01/06/2001

WILLIAM M. B. JIRABI.

Kuwa Msaidizi wa Masijala Daraja la III kuanzia tarehe 23/07/2001

PETER P. ONONO

Kuwa Mpishi Daraja la IV kuanzia tarehe 24/07/2001

SANNY J. MAGOTI

Kuwa Wakili wa Serikali Daraja la III kuanzia tarehe 27/06/2002

MARGARETH J. MEELA

Kuajiriwa na Kukabidhiwa Madaraka - (inaendelea tazama Ukurasa wa 31):-

Matangazo yahusuyo mali za watu waliofariki, kuvunja mikataba ya ushirikiano na mengineyo, yakiwa ya manufaa kwa umma yaweza kuchapishwa katika Gazeti. Yapelekwe kwa **Mhariri, Ofisi ya Rais – Menejimenti ya Utumishi wa Umma, S.L.P. 2483, Dar es Salaam, Simu za Ofisi 2118531/4.** Kabla ya *Jumamosi ya kila Juma.*

