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TaariEa ya Kawaipa Na. 380

Notice is hereby given that  Order, Sheria Ndogo,
Notices and Kanuni za Kudumu as set out below have been
issued and are published in Subsidiary Legislation
Supplement No. 12 dated 24" March, 2017 to this number
of the Guzertre:-

Order under the Livestock Identification, Registration and
Traceability (Compulsory Livestock Identificaton and

Registration Arcas) (Government Notice No. 115 of

2017).

Sheria Ndogo za'(Utunzaji wa Barabara) za Halmashauri
va Wilaya ya Makete (Tangazo la Serikali Na. 116 la
2017).

Sheria Ndogo za (Ada na UShl-(I‘U) za Halmashauri ya Mji
‘wa Masasi (Tangazo la Serikali Na. 117 la 2017).

Sheria Ndogo za (Afya na Usafi wa Mazingira) za
Halmashauri ya Mji wa Masasi (Tangazo la Serikali Na.
118 1a 2017).

Sheria Ndogo za (Ushuru wa Masoko) za Halmashauri ya
Mji wa Masasi (Tangazo la Serikali Na. 119 a 2017).

Sheria Ndogo za (Ushuru wa Stendi na Macgesho) za
Halmashauri ya Mji wa Masasi (Tangazo la Serikali Na.
120 la 2017).

Sheria Ndogo za (Utunzaji wa Barabara) za Halmashauri
ya Mji wa Masasi (Tangazo la Scrikali Na. 121 1a 2017).

Matangazo yahusuyo mali za watu waliofariki, kuvunja mikataba ya ushirikiano na mengineyo, yakiwa ya manufaa
kwa umma yaweza kuchapishwa katika Gazeti. Yapelckwe kwa Mhariri, Ofisi ya Rais —Menejimenti ya Utumishi wa
Umma, S.L.P. 2483, Dar ¢s Salaam, Simu za Ofisi 2118531/4. Kabla ya Jumamosi ya kila Juma.
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