MFUKO WA UADILIFU, UWAJIBIKAJI NA UWAZI

FOMU YA MAOMBI
MAELEKEZO.

¢ Andika au chapa majibu ya maswali yaliyo katika fomu hii.
Fomu ambayo haikukamilika haitashughulikiwa.

¢ Maombi yatumwe kabla ya tarehe ya mwisho iliyowekwa.
Ikiwezekana mwezi mmoja kabla ili kuwepo na muda wa kufanya
mar ekebisho kama mapungufu yatajitoza

¢ Ambatisha barua fupi (ukurasa 1) pamoja na maombi yako
ikieleza kwa nini unahitaji kupewa msaada na ni vipi mradi
unakidhi masharti ya FEAT.

¢ Tafadhali zingatia kuwa, Mfuko utatoa fedha kwa miradi
itakayowasilishwa na Taasisi (OWIs) au Asasi inayoziunga
mkono na inayokidhi matakwa na madhumuni ya Mfuko.
Kwa hiyo Mfuko hautaweza kufadhili miradi yote mizuri

iliyowasilishwa.

Fomu yako ya maombi itumwe pamoja na viambatisho

vinavyotakiwa kwa anwani ifuatavyo:-

Meneja Mfuko,

Mfuko wa Uadilifu, Uwajibikaji na Uwazi,
Ofisi ya Rais,

Sekretarieti ya Maadili ya Viongozi wa Umma,
S.L.P. 13341

Dar es Salaam, Tanzania

Simu: +255-22-2111810/1
Barua pepe - secretariat@ethics.go.tz

Faksi +255 -22 -2111917




Kama una swali lolote kuhusu taratibu za maombi au Mfuko,

Tafadhali wasiliana na Meneja Mfuko.

1. TAARIFA MUHIMU KUHUSU MRADI
ULIOBUNIWA.

Jina la Asasi:

Anwani:

Simu:

Faksi:

Barua pepe:

Tovuti kama ipo:

Jina la Mradi:

Bajeti ya Mradi

(@) Kias chafedha
kilichoombwa(T shs)

(b) Mchango wa Asasi (10%) (Tshs)

JumlayaBajeti yote yaMradi (Tshs)

Tarehe ya kuanza kwa mradi:

Tarehe ya kumalizika kwa

mradi:

Mkurugenzi/ Mengawa Mradi :










III. TAARIFA KUHUSU MRADI
















21. Taarifa za Benki.

Jina la Benki:




Anwani:

Simu ya Benki:

Namba ya Akaunti ya Benki:

Jina la Akaunti ya Benki:

22. Ainisha mipango ya baadaye ya Asasi inayoashiria uendelevu wa Mradi baada

ya ukomo wa

ufadhili kutoka kwenye Mfuko “FEAT”.

23. Elezea kwa kifupi jinsi mradi utakavyojenga uwezo wa wadau na jamii katika

eneo husika.




24. Elezea kwa kifupi jinsi kundi au jamii iliyokusudiwa itakavyoshirikishwa

katika utekelezaji wa mradi.

25. Taarifa ya ziada ya kuwasilisha:

Tafadhali ambatanisha taarifa zifuatazo pamoja na maombi haya.

¢ Majina ya wajumbe wa Bodi kama wakurugenzi au watu wengine

wanaohusika katika Asasi. Tafadhali onyesha kama wanajitolea

au wanalipwa na Asasi.

¢ Majina ya watumishi wa mradi pamoja na vyeo vyao na Wasifu

wao (Ainisha wapi wa kudumu na wapi wa Muda).

¢ Taarifa ya utendaji kwa kipindi kisichopungua mwaka mmoja.

¢ Taarifa ya fedha ya mwaka iliyokaguliwa na wakaguzi wa hesabu

wa nje waliosajiliwa na NBAA kwa mwaka mzima uliopita.




Bajeti ya Miaka mitatu (mwaka uliopita , mwaka huu na

mwaka ujao) iliyopitishwa na Bodi ya Taasis/Asasi.

Taarifa kutoka mashirika ambayo umewahi kufanya nayo kazi.

Ainisha kiwango cha Ruzuku uliyopata.

Mchanganuo wa matumizi ya 10% ya mchango wa

Asasi/Taasisi ikiwa ni pamoja na Mchango wa Fedha Taslimu

na Nguvu Kazi.

Nakala ya Cheti cha usajili(Registration certificate).

Nakala ya Mpango Mkakati na Mpango Kazi wa Asasi.

Nakala ya Bank statement ya Asasi kwa miezi sita ya Mwisho.

Andiko la Mradi ( Detailed Poject Proposal)

Nakala ya katiba ya Asasi yako.




