



MWAKA WA 100

11 Oktoba, 2019

TOLEO NA. 42

GAZETI

BEI SH. 1,000/=

LA

DODOMA

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



Linatolewa kwa Idhini ya Serikali na
Kuandikishwa Posta kama
Gazeti

YALIYOMO

Taarifa ya Kawaida	Uk.	Taarifa ya Kawaida	Uk.
Kuajiriwa na Kukabidhiwa Madaraka	Na. 1299 49	Daftari la Makampuni	Na. 1313-17 53/4
Notice <i>re</i> Supplement	Na. 1300 50	Kampuni Iliyofutwa katika Daftari la	
Tanzia	50	Makampuni	Na. 1318 54
Appointment of Director General of		Designation of Land for Investment	
Intelligence and Security Services	Na. 1301 50	Purposes	1319 54
Kupotea kwa Hati ya Kumiliki Ardhi	Na. 1302-8 50/2	Special Resolution	Na. 1320-25 54/6
Kupotea kwa Leseni ya Makazi	Na. 1309 52	Tangazo la Kufunga Kampuni	Na. 1326 56
Kupotea/Kuungua kwa Leseni ya Makazi .	Na. 1310 52	Maombi ya Vibali vya kutumia Maji	Na. 1327 56/90
Kupotea kwa Barua ya Toleo ya Kumiliki		Uthibitisho na Usimamizi wa Mirathi	Na. 1328 90
Ardhi	Na. 1311-2 53	Change of Name by Deed Poll	Na. 1329-31 90/1
Kampuni Inayotarajiwa Kufutwa katika		Inventory of Unclaimed Property	Na. 1332-3 92/4

KUAJIRIWA NA KUKABIDHIWA MADARAKA

TAARIFA YA KAWAIDA NA. 1299

**OFISI YARAIS TAWALAZA MIKOANA SERIKALIZA
MITAA (TAMISEMI) - OFISI YAMKUU WAMKOA
SIMIYU**

Kuwa Katibu Muhtasi III kuanzia tarehe 15/01/2016

ASANATH MOHAMED NIMWOBARUGA

Kuwa Katibu Muhtasi III kuanzia tarehe 29/01/2016

WINFRIDA DAUDI KYANDO

Kuwa Afisa Kilimo Mkuu I kuanzia tarehe 01/11/2017

ELIAS MAHONA KASUKA

Kuwa Afisa Utumishi Mwandamizi kuanzia tarehe 01/11/2017

PENDO S. KULENG'WA

Kuwa Msaidizi wa Kumbukumbu Mwandamizi kuanzia tarehe 01/11/2017

ELIZABETH NANGALI GELEGE

Kuwa Daktari Msaidizi Mwandamizi kuanzia tarehe 01/11/2017

CHACHA MAGIGE NYABISAGA

Kuajiriwa na Kukabidhiwa Madaraka - (Inaendelea tazama Ukurasa wa 94):-

Matangazo yahasuyo mali za watu waliofariki, kuvunja mikataba ya ushirikiano na mengineyo, yakiwa ya manufaa kwa umma yaweza kuchapishwa katika Gazeti. Yapelekwe kwa **Mhariri, Ofisi ya Rais – Menejimenti ya Utumishi wa Umma, S. L. P. 670. 40404 Dodoma, Simu za Ofisi: +255(026)2963630**. Kabla ya *Jumamosi ya kila Juma*.