



MWAKA WA 100

13 Desemba, 2019

TOLEO NA. 51

# GAZETI

BEI SH. 1,000/=

LA

DODOMA

## JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



Linatolewa kwa Idhini ya Serikali na  
Kuandikishwa Posta kama  
Gazeti

### YALIYOMO

Taarifa ya Kawaida	Uk.	Taarifa ya Kawaida	Uk.
Notice <i>re</i> Supplement .....	Na. 1621 15/6	Kampuni Iliyofutwa katika Daftari la	
Kupotea kwa Hati ya Kumiliki Ardhi .....	Na. 1622-7 16/7	Makampuni .....	Na. 1636 18
Kusudio la Kutoa Hati Milki .....	Na. 1628 17	Tangazo la Kufunga Kampuni .....	Na. 1637 19
Kuhamisha kwa Hati ya Kumiliki Ardhi .....	Na. 1629 17	Special Resolution .....	Na. 1638-9 19
Kupotea kwa Barua ya Toleo ya Kumiliki		Resolution to Wind Up .....	Na. 1640-3 20/1
Ardhi .....	Na. 1630 17/8	Business Registration and Licensing	
Kampuni Iliyobadilisha Jina .....	Na. 1631-2 18	Agency .....	Na. 1644 21
Kampuni Inayotarajiwa Kufutwa katika		Deed Poll on Change of Name .....	Na. 1645 21
Daftari la Makampuni .....	Na. 1633-5 18	Inventory of Unclaimed Property .....	Na. 1646-7 22/4

#### TAARIFA YA KAWAIDA NA. 1621

Notice is hereby given that Regulations and Sheria Ndogo as Set out below, have been issued and are published in Subsidiary Legislation Supplement No. 50 dated 13<sup>th</sup> December, 2019 to this number of the *Gazette*:-

Regulations under the Water Fund Regulations (Government Notice No. 981 of 2019).

Sheria Ndogo za (Ada na Ushuru) (Marekebisho) za Halmashauri ya Manispaa ya Shinyanga (Tangazo la Serikali Na. 982 la mwaka 2019).

Sheria Ndogo za (Ushuru wa Madini ya Ujenzi) za Halmashauri ya Manispaa ya Shinyanga (Tangazo la Serikali Na. 983 la mwaka 2019).

Sheria Ndogo za (Ushuru wa Huduma) za Halmashauri ya Manispaa ya Shinyanga (Tangazo la Serikali Na. 984 la mwaka 2019).

Sheria Ndogo za (Ushuru wa Nyumba za Kulala Wageni) za Halmashauri ya Manispaa ya Shinyanga (Tangazo la Serikali Na. 985 la mwaka 2019).

Matangazo yahasuyo mali za watu waliofariki, kuvunja mikataba ya ushirikiano na mengineyo, yakiwa ya manufaa kwa umma yaweza kuchapishwa katika Gazeti. Yapelekwe kwa Mhariri, Ofisi ya Rais – Menejimenti ya Utumishi wa Umma, S. L. P. 670, 40404 Dodoma, Simu za Ofisi: +255(026)2963630. Kabla ya Jumamosi ya kila Juma.

Limepigwa Chapa na Mpigachapa Mkuu wa Serikali, Dodoma – Tanzania