



27 Septemba, 2019

MWAKA WA 100

TOLEO NA. 40

BEI SH. 1000/=

GAZETI

LA

DODOMA

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

O

Linatolewa kwa Idhini ya Serikali na
Kuandikishwa Posta kama
Gazeti

YALIYOMO

Taarifa ya Kawaida	Uk.	ITAarifa ya Kawaida	Uk.		
Kuthibitishwa Kazini	Na. 1213	41/2	Taarifa ya Mali iliyopotea	Na. 1228/9	51
Notice re - Supplements	Na. 1214	42	Designation of Land for Investment Purpose	Na. 1230/5	51/3
Tanzia			Special Resolution	Na. 1236/7	54
List of Environmental Export and Certificate and Registered	Na. 1215	43/8	Kufungwa kwa Kampuni	Na. 1238/9	54
Kupotea kwa Hati ya Kumiliki Ardhi	Na. 1216/24	49/50	Muunganisho Unaofungwa katika Daftari la Muunganisho	Na. 1240	54
Kupotea kwa Barua ya Toleo ya Kumiliki Ardhi	Na. 1225/6	50/1	Uthibitisho wa Usimamizi wa Mirathi ...	Na. 1241	54/5
Kuhamisha Kwa Barua ya Toleo ya Kumiliki Ardhi	Na. 1227	51	Deed Poll	Na. 1245/7	55/6
			Inventory of Unclaimed Property	Na. 1248/55	57/66

KUTHIBITISHWA KAZINI OFISI YA RAIS - IKULU

Taarifa ya Kawaida Na. 1213

Kuwa Mkurugenzi wa Kitengo cha Ununuzi na Ugavi kuanzia tarehe 01.11.2015.

DEODATUS G. GAUDIO

Kuwa Msaidizi wa Rais Kumbukumbu na Ukalimani kuanzia tarehe 26.10.2016.

MUSSA J. LULANDALA.

Kuwa Naibu Karani Baraza la Mawaziri kuanzia tarehe 01.07.2017.

ANGAZA E. MWIPOPO.

Kuwa Mkuu wa Kitengo cha TEHAMA kuanzia tarehe 06.10.2017.

EDWARD T. MHOJA.

Kuwa Katibu Msaidizi Baraza la Mawaziri Kamati ya Maendeleo ya Jamii kuanzia tarehe 11.10.2017.

ADDDO A. MISSAMA.

Kuwa Katibu Msaidizi Baraza la Mawaziri Kamati ya Maendeleo ya Jamii kuanzia tarehe 01.11.2017.

MAKOYE M. AYUB.

Kuwa Katibu Msaidizi Baraza la Mawaziri Kamati ya Katiba na Sheria kuanzia tarehe 01.11.2017.

EVETHA T. MISHI.

Kuwa Mratibu Msaidizi Ufuatiliaji na Tathmini kuanzia tarehe 01.11.2017.

LIGHTNESS J. MSHANA.

Kuwa Katibu Msaidizi Baraza la Mawaziri Kamati ya Nje, Ulinzi na Usalama kuanzia tarehe 01.02.2017.

JULIUS P. MAYALLA.

Kuwa Msaidizi wa Rais Masuala ya Sheria kuanzia tarehe 20.04.2018.

DUNSTAN D. KYOBYA.

(Inaendelea Uk. 42)

Matangazo yahasuyo mali za watu waliofariki, kuvunja mikataba na mengineyo, yakiwa ya manufaa kwa umma yaweza kuchapishwa katika Gazeti Yapelekwe kwa **Mhariri, Ofisi ya Rais-Menejimenti ya Utumishi wa Umma, S. L. P. 670. Dodoma, Simu za Ofisi: +255(026)2963630. Kabla ya Jumamosi kila Juma.**