



MWAKAWA 100

29 Novemba, 2019

TOLEO NA. 49

GAZETI

BEI SH. 1,000/=

LA

DODOMA

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



Linatolewa kwa Idhini ya Serikali na
Kuandikishwa Posta kama
Gazeti

YALIYOMO

Taarifa ya Kawaida	Uk.	Taarifa ya Kawaida	Uk.
Kuajiriwa na Kukabidhiwa Madaraka	Na. 1552 83	Orodha ya Majina ya Wakaguzi wa Magari na Watahini wa Madereva	Na. 1577 92
Notice <i>re</i> Supplement	Na. 1553 84/5	Special Board Resolution	Na. 1578 92
Kupotea kwa Hati ya Kumiliki Ardhi	Na. 1554-65 85/8	Business Registration and Licensing Agency	Na. 1579 92/3
Kupotea kwa Leseni ya Makazi	Na. 1566 88	Tangazo la Marekebisho ya Kanuni ili Kukamilisha Utekelezaji wa Bajeti kwa Mwaka wa Fedha 2019/2020	Na. 1580 93
Kusudio la Kutoa Hati Miliki	Na. 1567 89	Maombi ya Vibali vya Kutumia Maji	Na. 1581 93/7
Kupotea kwa Barua ya Toleo ya Kumiliki Ardhi	Na. 1568-72 89/90	Uthibitisho na Usimamizi wa Mirathi	Na. 1582 98
Taarifa ya Kusudio la Kuhawilisha Ardhi ya Kijiji kuwa Ardhi ya Kawaida	Na. 1573 90	Deed Poll on Change of Name	Na. 1583-5 98/9
Designation of Land for Investment Purposes	Na. 1574 90/1	Inventory of Unclaimed Property	Na. 1586-7 99/101
Declaration of Abandonment	Na. 1575 91		
Taarifa ya Mali Iliyopotea	Na. 1576 91		

KUAJIRIWA NA KUKABIDHIWA MADARAKA

TAARIFA YA KAWAIDA NA. 1552

OFISI YARAISTAWALAZA MIKOANA SERIKALIZA
MITAA (TAMISEMI)

OFISI YAMKUU WAMKOA WAMBEYA-
HALMASHAURI YA WILAYA YAMBOZI

Kuwa Afisa Mtendaji wa Kata Daraja la II kuanzia tarehe
01/09/2019

SAID MASUMBUKO SHABAN

PETER SHIDA NZOWAH

ALI STANLY NZUNDA

MARIA CONSTATINE MAKENE

LIGHTNESS JULIUS MGANGA

Kuwa Afisa Mtendaji wa Kata Daraja la III kuanzia tarehe
01/09/2019

AISHA MASUMBUKI SHABANI

Kuwa Mwalimu Daraja la IIIC kuanzia tarehe 01/09/2019

SAID H. KHASIMU

**Kuajiriwa na Kukabidhiwa Madaraka - (Inaendelea
tazama Ukurasa wa 101):-**

Matangazo yahasuyo mali za watu waliofariki, kuvunja mikataba ya ushirikiano na mengineyo, yakiwa ya manufaa kwa umma yaweza kuchapishwa katika Gazeti. Yapelekwe kwa Mhariri, Ofisi ya Rais—Menejimenti ya Utumishi wa Umma, S. L. P. 670. 40404 Dodoma, Simu za Ofisi: +255(026)2963630. Kabla ya Jumamosi ya kila Juma.

Limepigwa Chapa na Mpigachapa Mkuu wa Serikali, Dodoma – Tanzania