



MWAKA WA 100

6 Desemba, 2019

TOLEO NA. 50

GAZETI

BEI SH. 1,000/=

LA

DODOMA

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

— O —

Linatolewa kwa Idhini ya Serikali na
Kuandikishwa Posta kama
Gazeti

YALIYOMO

Taarifa ya Kawaida	Uk.	Taarifa ya Kawaida	Uk.
Kuajiriwa na Kukabidhiwa Madaraka	Na. 1588 1	Delegation of Powers	Na. 1602 6
Notice <i>re</i> Supplement	Na. 1589 2	Kampuni Inayotarajiwa Kufutwa katika	
Kupotea kwa Hati ya Kumiliki Ardhi	Na. 1590-6 3/4	Daftari la Makampuni	Na. 1603-8 6/7
Kupotea kwa Leseni ya Makazi	Na. 1597 4	Kampuni Iliyofutwa katika Daftari la	
Kupotea/Kuungua kwa Leseni ya Makazi ...	Na. 1598 5	Makampuni	Na. 1609-13 7/8
Kupotea kwa Barua ya Toleo ya Kumiliki		Special Resolution	Na. 1614-7 8/9
Ardhi	Na. 1599 5	Maombi ya Vibali vya Kutumia Maji	Na. 1618 10/2
Ilani ya Kuhamisha Jina la Mmiliki wa		Uthibitisho na Usimamizi wa Mirathi	Na. 1619 12
Kipande cha Ardhi	Na. 1600 5	Inventory of Unclaimed Property	Na. 1620 12/3
Uteuzi wa Wajumbe wa Baraza la Ardhi na			
Nyumba la Wilaya Kinondoni	Na. 1601 5		

KUAJIRIWA NA KUKABIDHIWA MADARAKA

TAARIFA YA KAWAIDA NA. 1588

WIZARA YANISHATI-TUMEYANGUVU ZA ATOMIKI TANZANIA(TAEC)

*Kuwa Fundi Sanifu wa Maabara Daraja la II kuanzia
tarehe 26/11/2018*

ALOYCE PAULO KINEMELO

PIUS SHIRIMA WENCESLAUS

Kuwa Mtafiti Daraja la II kuanzia tarehe 26/11/2018

SIWIDHANI THOMAS NDOVI

*Kuwa Wakaguzi wa Mionzi Daraja la II kuanzia tarehe
26/11/2018*

WELHELMINA CORNEL SOMA

JOSEPH JOACHIM LUKUPWA

MRISHO JUMA KWIYAMBA

ARAPHIA H. CHURI

AHMED ALLY MOHAMEDY

PATRIC C. SIMPOKOLWE

HERMAN BENARD TARIMO

**Kuajiriwa na Kukabidhiwa Madaraka - (Inaendelea
tazama Ukurasa wa 13):-**

Matangazo yahasuyo mali za watu waliofariki, kuvunja mikataba ya ushirikiano na mengineyo, yakiwa ya manufaa kwa umma yaweza kuchapishwa katika Gazeti. Yapelekwe kwa **Mhariri, Ofisi ya Rais – Menejimenti ya Utumishi wa Umma, S. L. P. 670. 40404 Dodoma, Simu za Ofisi: +255(026)2963630**. Kabla ya *Jumamosi ya kila Juma*.

Limepigwa Chapa na Mpigachapa Mkuu wa Serikali, Dodoma – Tanzania