



MWAKA WA 97

16 Desemba, 2016

TOLEO NA. 52

GAZETI

BEI SH. 1,000/=

LA

DAR ES SALAAM

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

Linatolewa kwa Idhini ya Serikali na
Kuandikishwa Posta kama
Gazeti

YALIYOMO

Taarifa ya Kawaida	Uk.	Taarifa ya Kawaida	Uk.
Kupotea kwa Hati za Kumiliki Ardhi.....Na. 1736-9	23	Imperial Distributors Ltd	Na. 1746 25
Kupotea kwa Leseni za Makazi.....Na. 1740-2	24	Deed Poll on Change of Name	Na. 1747-8 25/6
Land Administration	Na. 1743-4 25	Designation of Land for Investment Purposes.....Na. 1749	26
Peoples Power-Winding Up	Na. 1745 25	Inventory of Unclaimed Property	Na. 1750-1 27/8

TAARIFA YA KAWAIDA NA. 1736

KUPOTEA KWA HATI YA KUMILIKI ARDHI Sheria ya Uandikishaji wa Ardhi (Sura 334)

Hati Nambari: 96633.

Mmiliki aliyesajiliwa: CUTHBERT NATHAN MCHARO.

Ardhi: Kiwanja Na. 2000 Kitalu K, Mbezi Dar es Salaam.

Muombaji: CUTHBERT NATHAN MCHARO.

TAARIFA IMETOLEWA kwamba Hati ya kumiliki ardhi iliyotajwa hapo juu imepotea na ninakusudia kutoa Hati mpya badala yake iwapo hakuna kipingamizi kwa muda wa mwezi mmoja tokea tarehe ya taarifa hii itakapotangazwa katika Gazeti la Serikali.

HATI YA ASILI ikionekana, irudishwe kwa Msajili wa Hati,
S. L. P. 1191, Dar es Salaam.

Dar es Salaam,
7 Desemba, 2016

VICTOR ROBERT,
Msajili wa Hati Msaidizi
Mwandamizi

TAARIFA YA KAWAIDA NA. 1737

KUPOTEA KWA HATI YA KUMILIKI ARDHI Sheria ya Uandikishaji wa Ardhi (Sura 334)

Hati Nambari: 48418.

Mmiliki aliyeandikishwa: TRACY SIMON SNARE.

Ardhi: Kiwanja Na. 23, Magogoni Dar es Salaam.

Muombaji: TRACY SIMON SNARE.

TAARIFA IMETOLEWA kwamba Hati ya kumiliki ardhi iliyotajwa hapo juu imepotea na ninakusudia kutoa Hati mpya badala yake iwapo hakuna kipingamizi kwa muda wa mwezi mmoja tokea tarehe ya taarifa hii itakapotangazwa katika Gazeti la Serikali.

HATI YA ASILI ikionekana, irudishwe kwa Msajili wa Hati,
S. L. P. 1191, Dar es Salaam.

Dar es Salaam,
15 Novemba, 2016

VICTOR ROBERT,
Msajili wa Hati Msaidizi
Mwandamizi

Matangazo yahasuyo mali za watu waliofariki, kuvunja mikataba ya ushirikiano na mengineyo, yakiwa ya manufaa kwa umma yaweza kuchapishwa katika Gazeti. Yapelekwe kwa Mhariri, Ofisi ya Rais — Menejimenti ya Utumishi wa Umma, S.L.P. 2483, Dar es Salaam, Simu za Ofisi 2118531/4. Kabla ya Jumamosi ya kila Juma.

