

TANGAZO LA SERIKALI NA. 95 la tarehe 11/03/2016

SHERIA YA MASHIRIKA YASIYO YA KISERIKALI
(SURA YA 56)

KANUNI ZA UCHAGUZI ZA BARAZA LA TAIFA LA MASHIRIKA YASIYO YA KISERIKALI. 2016

(Zimetengenezwa chini ya kifungu cha 27(1))

MPANGILIO WA KANUNI

SEHEMU YA KWANZA
MASHARTI YA UTANGULIZI

1. Jina la Kanuni.
2. Matumizi.
3. Tafsihi.

SEHEMU YA PILI
USIMAMIZI NA UENDESHAJI WA UCHAGUZI

4. Nafasi ya uongozi.
5. Uendeshaji wa uchaguzi.
6. Usimamizi na uratibu.

SEHEMU YA TATU
SIFA ZA MGOMBEA

7. Kiongozi na mjumbe wa Baraza la Taifa.
8. Mwenyekiti na mjumbe wa Kamati.
9. Mwakilishi katika Bodi.
10. Mjumbe wa kamati ya maadili ya wilaya au mkoa.

SEHEMU YA NNE
MAOMBI NA UCHUJAJI WA MGOMBEA

11. Maombi ya kugombea.
12. Uchujaji wa mgombea.

SEHEMU YA TANO
KAMPENI, KUPIGA NA KUHESABU KURA

13. Kampeni ya uchaguzi.
14. Kupiga kura.
15. Kuhesabu kura.

SEHEMU YA SITA
UTANGAZAJI WA MATOKEO NA KUAPISHWA MSHINDI

16. Matokeo ya uchaguzi.
17. Kuapishwa mshindi.

SEHEMU YA SABA
MASHARTI YA JUMLA

18. Malalamiko na rufaa.
19. Kujaza nafasi wazi.
20. Kukabidhi ofisi.

JEDWALI
