



MWAKA WA 100

13 Septemba, 2019

TOLEO NA. 38

# GAZETI

BEI SH. 1,000/=

LA

DODOMA

## JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



Linatolewa kwa Idhini ya Serikali na  
Kuandikishwa Posta kama  
Gazeti

### YALIYOMO

	Taarifa ya Kawaida	Uk.		Taarifa ya Kawaida	Uk.
Kuajiriwa na Kukabidhiwa Madaraka .....	Na. 1084	00	Maombi ya Maji Bonde la Ziwa Rukwa	Na. 1107	00
Notice <i>re</i> Supplement .....	Na. 1085	00	Special Resolution .....	Na. 1108/9	00
Kupotea kwa Hati za Kumiliki Ardhi .....	Na. 1086/93	00	Wind Up .....	Na. 1110	00
Kupotea kwa Leseni ya Makazi .....	Na. 1094/99	00	Kampuni inayotarajiwa kufutwa katika		
Kupotea kwa Barua ya Toleo ya Haki ya			Daftari la Makampuni .....	Na. 1111/4	00
Kumiliki Ardhi .....	Na. 1100	00	Kampuni iliyofutwa katika Daftari la		
Kusudio ya kuhamisha Milki ya Ardhi ...	Na. 1101/2	00	Makampuni .....	Na. 1115/6	00
Bodi ya Wataalamu wa Ununuzi na Ugavi	Na. 1103	00	Uthibitisho na Usimamizi wa Mirathi .....	Na. 1117/9	00
Bodi ya Wakarugenzi ya Mamlaka ya Maabara ya Mkemia			Deed Pool .....	Na. 1120/1	00
Mkuu wa Serikali .....	Na. 1104	00	Inventory of Unclaimed Property .....	Na. 1122/8	00
Police Report/Initial/Final .....	Na. 1105/6	00			

TAARIFA YA KAWAIDA NA. 1084

### KUAJIRIWA NA KUKABIDHIWA MADARAKA

#### OFISI YA WAZIRI MKUU KAZI, VIJANA, AJIRANA WENYEULEMAVU

*Kuwa Mhasibu Daraja la II kuanzia tarehe 01/04/2017*  
FELIX FIDELIS CHUNGU

*Kuwa Msaidizi wa Kumbukumbu Daraja la II kuanzia tarehe 01/04/2017*

LATIFA CHARLES MSEMBE  
UMMY RAJAB KONDO

*Kuwa Mkurugenzi Msaidizi kuanzia tarehe 01/07/2017*

PHILIBERT PHILMON LUTALE  
ECKLIAH MICHAEL MBAIGWA

JOSEPH SITTA NGANGA

*Kuwa Afisa Kazi Daraja la II kuanzia tarehe 01/07/2017*

ALICE BEATUS MILANZI

*Kuwa Mkaguzi wa Ndani Mwandamizi kuanzia tarehe 01/11/2017*

REHEMA GODSON KADUMA

*Kuwa Mchumi Daraja la I kuanzia tarehe 01/11/2017*

ONESMO XAVERY MROPE

(Inaendelea Ukurasa wa 00)

Matangazo yahasuyo mali za watu waliofariki, kuvunja mikataba ya ushirikiano na mengineyo, yakiwa ya manufaa kwa umma yaweza kuchapishwa katika Gazeti. Yapelekwe kwa **Mhariri, Ofisi ya Rais – Menejimenti ya Utumishi wa Umma, S.L.P. 670. 40404 Dodoma, Simu za Ofisi: +255(026)2963630**. Kabla ya *Jumamosi ya kila Juma*.