



MWAKA WA 99

5 Januari, 2018

TOLEO NA. 1

# GAZETI

BEI SH. 1,000/=

LA

DAR ES SALAAM

## JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

— O —

Linatolewa kwa Idhini ya Serikali na  
Kuandikishwa Posta kama  
Gazeti

### YALIYOMO

Taarifa ya Kawaida	Uk.	Taarifa ya Kawaida	Uk.
Kuajiriwa na Kukabidhiwa Madaraka .....	Na. 1 1	Siku ya Upigaji Kura kwa Uchaguzi mdogo	
Kupotea kwa Hati za Kumiliki Ardhi .....	Na. 2-4 2	wa Ubunge .....	Na. 23 6
Kupotea kwa Leseni ya Makazi .....	Na. 5-19 2/5	Kampuni Ziliyobadilisha Majina katika	
Uteuzi wa Wagombea katika Uchaguzi		Daftari la Makampuni .....	Na. 24-30 7
mdogo wa Madiwani .....	Na. 20 5/6	Kampuni Zinazotarajiwa Kufutwa katika	
Uteuzi wa Wagombea katika Uchaguzi		Daftari la Makampuni .....	Na. 31-2 7/8
mdogo wa Ubunge .....	Na. 21 6	Resolution to Wind-Up Voluntarily .....	Na. 33-4 8
Siku ya Upigaji Kura kwa Uchaguzi mdogo		Loss/Theft of Property (ties) .....	Na. 35 8
wa Madiwani .....	Na. 22 6	Deed Poll on Change of Names .....	Na. 36-8 8/9

### KUAJIRIWA NA KUKABIDHIWA MADARAKA

TAARIFA YA KAWAIDA NA. 1

#### WIZARA YA HABARI, UTAMADUNI, SANAANA MICHEZO

*Kuwa Afisa Tehama Daraja la II kuanzia tarehe  
01.07.2017*

Bi MWAJUMA H. SEIF

*Kuwa Afisa Utamaduni Daraja la II kuanzia tarehe 01/  
07/2017*

Bw. BAKARI S. SHABANI

#### WIZARA YA KILIMO - TUME YA MAENDELEO YA USHIRIKA

*Kuwa Afisa Ushirika Mwandamizi kuanzia tarehe 01/  
11/2017*

Bw. MARWA N. KASENTA

*Kuwa Katibu Mahsusii Daraja la I kuanzia tarehe 01/  
11/2017*

Bi. FATUMA R. KIROGA

Bi. AUDREY J. MASSAWE

Matangazo yahasuyo mali za watu waliofariki, kuvunja mikataba ya ushirikiano na mengineyo, yakiwa ya manufaa kwa umima yaweza kuchapishwa katika Gazeti. Yapelekwe kwa Mhariri, Ofisi ya Rais — Menejimenti ya Utumishi wa Umma, S.L.P. 2483, Dar es Salaam, Simu za Ofisi 2118531/4. Kabla ya Jumamosi ya kila Juma.

