MUJIBU WA SHERIA AWAMU YA PILI 2016
MGAMBO-TANGA
IDADI NAMBA YA MTIHANI MKOA WA SHULE JINA LA SHULE JINSIA JINA KAMILI
1 S0202-0654 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA M PANCRAS
2 S0202-0655 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA MANDASHA MATHIAS
3 S0202-0657 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA MARCO GEORGE
4 S0202-0658 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA MATHEW RIWA
5 S0202-0659 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA MATHIAS MSHANGA
6 S0202-0660 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA MAUSERY MKAYULA
7 S0202-0661 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA MELIKION KOMBA
8 S0202-0662 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA MICHAEL AKONAAY
9 S0202-0663 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA MROSSO HENDRY
10 S0202-0664 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA N GINENE
11 S0202-0665 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA NATHANAEL MBISE
12 S0202-0666 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA O SAIDI
13 S0202-0667 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA OSCAR KATULI
14 S0202-0671 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA P MZIA
15 S0202-0672 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA P SHAO
16 S0202-0673 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA PERNAD KIMATA
17 S0202-0674 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA PHILIP MWANGA
18 S0202-0675 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA R SELEMANI
19 S0202-0676 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA RICHARD KWAY
20 S0202-0678 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA RICHARD MFUGALE
21 S0202-0679 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA ROBERT KULWA
22 S0202-0680 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA S MARWA
23 S0202-0681 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA S MASAGA
24 S0202-0682 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA S MLAY
25 S0202-0683 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA SAMSON MUSHI
26 S0202-0684 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA SHAO ADELALD
27 S0202-0685 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA SIMONI MLOWE
28 S0202-0686 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA T GILAHAY
29 S0202-0687 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA TULLO MHOMBO
30 S0202-0690 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA V KIONDO
31 S0202-0691 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA V SWAY
32 S0202-0692 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA VENANCE JOSEPH
33 S0202-0693 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA VITALI KESSY
34 S0202-0694 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA WILLIAM JASSEDA
35 S0202-0695 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA Y GERSON
36 S0202-0698 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA YALED KISOLODYA
37 S0202-0699 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA YASINI MBAGA
38 S0202-0700 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNAH L NKYALU
39 S0202-0701 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNAIKEN B GADI
40 S0202-0705 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNALINDA SIMON
41 S0202-0707 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNALISE MBELWA WILISON
42 S0202-0708 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNAMARIA IBRAHIMU BARAYINGA
43 S0202-0709 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNAMARIA MICHAEL MASOTA
44 S0202-0713 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNAMARIA STANSLAUS SILAS
45 S0202-0715 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNAMARY BENEDICT MSELLE
46 S0202-0716 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNAMARY CHRISTOPHER NDEMBWA
47 S0202-0717 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNAMARY KENNEDY KAYUNGI
48 S0202-0718 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNAMARY STEPHEN SHEDULAZI
49 S0202-0719 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNAMARY THOBIAS MALIMA
50 S0202-0720 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNASPELLIS ANORLD
51 S0202-0721 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNASTASIA MEINRUF MAPUNDA
52 S0202-0722 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNASTAZIA KITARA
53 S0202-0724 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNASTAZIA KIWIA
54 S0202-0725 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNASTAZIA KYAKAISHO
55 S0202-0726 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNASTAZIA MKATA
56 S0202-0727 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNASTAZIA NDALAHWA
57 S0202-0728 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNASTAZIA C CHISALUNI
58 S0202-0730 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNASTAZIA JOHN NONI
59 S0202-0732 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNASTAZIA L MAKATA
60 S0202-0733 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNASTAZIA T LUHENDE
61 S0202-0734 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNASTAZIA YORDAN SIXBERT
62 S0202-0735 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNASTELLAH NOVERT
63 S0202-0736 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNATULIZO NIKUNTUFYA MWALWEBE
64 S0202-0738 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNAUPENDO MACHANGE
65 S0202-0739 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNE MAHENGE
66 S0202-0740 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNE ALEX ZEBEDAYO
67 S0202-0743 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNE C MSEMWA
68 S0202-0746 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNE DENIS MLEWA
69 S0202-0747 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNE J LUTUNGULU
70 S0202-0748 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNETH MBOWE
71 S0202-0751 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNETH NGARAMI
72 S0202-0753 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNETH TEEMBA
73 S0202-0754 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNETH ANYAMBILILE MWANDIGA
74 S0202-0755 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNETH E MURO
75 S0202-0756 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNETH HARRISON MONYO
76 S0202-0761 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNETH ISAYA MHINA
77 S0202-0762 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNETH M AHAZI
78 S0202-0763 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNETH NDELILIO MWENDA
79 S0202-0764 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNETH S MREMA
80 S0202-0765 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNETH S SHAYO
81 S0202-0766 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNETH STEVEN RIMOY
82 S0202-0767 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNETH T MAJUGA
83 S0202-0768 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNY R GEFFY
84 S0202-0769 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANONCIATHA THEOBARD
85 S0202-0771 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANOSIATA M MWASENGA
86 S0202-0772 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANSIFRIDA J NSHALA
87 S0202-0774 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANSILA ERNEST
88 S0202-0775 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANSILA PHILIPO
89 S0202-0776 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANSILA VALENTINE
90 S0202-0777 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANSILA A KALISTI
91 S0202-0778 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANSILA ALFRED MATHIAS
92 S0202-0780 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANSILA LIVING TESHA
93 S0202-0781 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANSILA MLINGI DIDAS
94 S0202-0782 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANSILA TUOMBE GILLISON
95 S0202-0783 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANSILA ZAKARIA MOSHY
96 S0202-0784 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANTELMA T SWAI
97 S0202-0785 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANTHONIA EMMANUEL
98 S0202-0786 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANTHONIA SYLIVESTER
99 S0202-0787 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANTHONIA A MUNESI
100 S0202-0791 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANTHONIA A SANGEDA
101 S0202-0792 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANTHONIA F MASANGULA
102 S0202-0793 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANTHONIA L MUYOMBANA
103 S0202-0794 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANTHONIA M LUDOVICK
104 S0202-0795 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANTHONIA Z SYLVESTER
105 S0202-0796 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANTIA JOSEPH
106 S0202-0797 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANTIA OSWARD
107 S0204-0595 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BETTY DANIEL SIMON
108 S0204-0596 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BETTY DAVID MWAMALASI
109 S0204-0597 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BETTY FRANCIS MPALAZA
110 S0204-0598 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BETTY S NDOSI
111 S0204-0599 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BHOKE BONIPHACE
112 S0204-0601 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BHOKE GIMUGU
113 S0204-0602 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BHOKE NYABUYENZE
114 S0204-0603 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BHOKE GABRIEL MARWA
115 S0204-0605 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BHOKE MTONDI KITOSHO
116 S0204-0606 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BHOKE SEBASTIAN SABAY
117 S0204-0608 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BHOKE STEPHEN CHACHA
118 S0204-0609 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BHOKE WAMBURA MURYANI
119 S0204-0610 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BIANA J NZUNDA
120 S0204-0612 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BIBIANA DASTAN
121 S0204-0613 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BIBIANA DELYPHINUS
122 S0204-0614 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BIBIANA MAENDELEO
123 S0204-0615 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BIBIANA CLETUS NJOKA
124 S0204-0616 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BIBIANA FAUSTINE KAZAURA
125 S0204-0617 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BIBIANA KARUME RAPHAEL
126 S0204-0618 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BIBIANA MWITA MRIMI
127 S0204-0619 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BIBIANA S SANKA
128 S0204-0620 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BIDEF I MKIBA
129 S0207-0543 KILIMANJARO KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLARA CYPRIAN KUYAVA
130 S0207-0544 KILIMANJARO KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLARA D KASEMBE
131 S0207-0545 KILIMANJARO KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLARA DEOGRATIAS MASSAWE
132 S0209-0501 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLARA DEOGRATIUS DAGO
133 S0209-0502 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLARA E CHAMI
134 S0209-0503 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLARA E MBILINYI
135 S0209-0504 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLARA F DODAY
136 S0209-0505 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLARA GASPER KOWERO
137 S0209-0506 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLARA JOHN OSWALD
138 S0209-0507 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLARA METHEW MPELANGWA
139 S0209-0508 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLARA METHOD MAPUNDA
140 S0209-0509 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLARA NELSON TITTO
141 S0209-0510 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLARA NYAKUNGA BENEDICT
142 S0209-0511 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLARA PIUS MDETELE
143 S0209-0512 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLARA SEBASTIAN TEMU
144 S0209-0513 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLARINDA GODFREY
145 S0209-0515 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLARISSA SAMKY
146 S0209-0516 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLAUDIA A FUTE
147 S0209-0517 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLAUDIA C BAGENZI
148 S0209-0520 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLAUDIA WILLIAM NOMBO
149 S0209-0521 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLEA GALUSI NYERERE
150 S0209-0522 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLEAN B CHRISANT
151 S0209-0523 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLEINA KAMAGWELA
152 S0209-0524 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLELIA KIMENA
153 S0209-0525 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLEMENSIA WILLIAM
154 S0210-0517 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DOREEN MARTIN DONNI
155 S0210-0518 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DOREEN MTAJE MGAYO
156 S0210-0519 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DOREEN NAHMAN KOKO
157 S0210-0520 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DOREEN NOAH MBEGA
158 S0210-0523 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DOREEN OMBENI MSEMAKWELI
159 S0210-0524 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DOREEN P NG'OJA
160 S0210-0525 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DOREEN RABIEL MUSHI
161 S0210-0526 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DOREEN RABSON SWAI
162 S0210-0527 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DOREEN RAYMOND MSOFFE
163 S0210-0528 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DOREEN RICHARD KILIMBE
164 S0210-0529 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DOREEN S KAMOTE
165 S0210-0530 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DOREEN SHAYO MATHEW
166 S0210-0531 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DOREEN T RABBO
167 S0210-0532 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DOREEN VALERIAN MSACKY
168 S0210-0533 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DORICA A MBETA
169 S0210-0536 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DORICAS MISALABA
170 S0210-0537 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DORICAS WILLIAM
171 S0210-0539 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DORICE BRIGHTON
172 S0210-0540 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DORICE JOSEPHAT
173 S0211-0501 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DORICE ONESMO
174 S0211-0502 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DORICE PASCHAL
175 S0211-0505 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DORICE WILLY
176 S0211-0509 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DORICE D SIMON
177 S0211-0510 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DORICE DANIEL SHEMSIKA
178 S0211-0511 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DORICE E MWAKILIMA
179 S0211-0514 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DORICE G KALAWA
180 S0211-0516 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DORICE HENRY KYARA
181 S0211-0517 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DORICE JONAS MREMA
182 S0211-0518 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DORICE JOSEPH NGOWI
183 S0211-0520 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DORICE JULIUS SANGA
184 S0211-0521 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DORICE KANISIUS MAYEMBA
185 S0211-0522 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DORICE N CHEDI
186 S0211-0523 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DORICE OMARY GAVILO
187 S0211-0524 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DORICE RAPHAEL SULLEY
188 S0211-0525 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DORICE WILFRED KAYOMBO
189 S0212-0810 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER R MWATWINZA
190 S0212-0812 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER S KABUNGO
191 S0212-0813 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER SEPERATUS MAGANDE
192 S0212-0814 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER SHAYO LIVINGSTONE
193 S0212-0815 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER STEPHANO KIRA
194 S0212-0816 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER TIMON DANFORD
195 S0212-0818 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER U MWANKUGA
196 S0212-0822 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER WILLIAM JONATHAN
197 S0212-0823 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER ZEPHANIA NICODEMUS
198 S0212-0824 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTERIA ABEL SWENYA
199 S0212-0826 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTERIA NORBETH NTAGULANYA
200 S0212-0827 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTERIA PAUL RAYMOND
201 S0212-0828 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER FERUZI
202 S0212-0829 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER HERMAN
203 S0212-0831 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER JOHN
204 S0212-0832 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER JUSTINE
205 S0212-0833 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER KADOGO
206 S0212-0834 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER KALANJE
207 S0212-0836 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER KALWANI
208 S0212-0837 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER KISANGA
209 S0212-0838 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER LEONARD
210 S0212-0839 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER MAKALA
211 S0212-0840 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER MSHANA
212 S0212-0842 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER PASCHAL
213 S0212-0843 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER ROBERT
214 S0212-0844 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER WILLIAM
215 S0212-0845 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER A LIUKAL
216 S0212-0846 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER ABRAHAM MWAIPOPO
217 S0212-0847 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER BULUBA SULEIMAN
218 S0212-0848 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER CHARLES LUPIMO
219 S0212-0849 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER DENIS WAIRAHA
220 S0212-0852 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER DEOGRATIAS BOMANI
221 S0212-0853 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER DIONIS MMBAGA
222 S0212-0854 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER E KIJANGA
223 S0212-0855 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER E MWAKIPOKILE
224 S0212-0856 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER FRANCIS ITENGEJA
225 S0212-0857 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER GEORGE DAVID
226 S0212-0859 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER GODSON NKYA
227 S0212-0860 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER I CHANDIKA
228 S0212-0861 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER I DANIEL
229 S0212-0862 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER IBRAHIM CHITALIKA
230 S0212-0863 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER JACOB MIGODELLA
231 S0212-0866 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER JAMES OIGO
232 S0212-0867 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER JOHN SAREYO
233 S0212-0868 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER JOHN TUMATI
234 S0212-0869 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER JOSEPH SANGA
235 S0212-0870 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER KILALO MSIMBA
236 S0212-0872 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER L MWAMBAFULA
237 S0212-0873 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER LOHAY SULLEY
238 S0212-0874 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER LUCAS SYLVESTER
239 S0212-0875 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER M EDWIN
240 S0212-0876 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER M MLENGA
241 S0212-0878 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER MARK MWARABU
242 S0212-0881 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER MICHAEL MMBAGA
243 S0212-0886 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER MOHAMED MAGHEMBE
244 S0213-0502 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER N JULIUS
245 S0213-0503 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER N MTANDU
246 S0213-0504 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER NEHEMIA KYARUZI
247 S0213-0505 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER PETER KILEWO
248 S0213-0506 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER PHILIPO SOGOMBA
249 S0213-0507 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER ROBERT MERERE
250 S0213-0508 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER S BISEKO
251 S0213-0510 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER S CHIZA
252 S0213-0511 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER S JOSEPHAT
253 S0213-0512 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER S NELSON
254 S0216-0675 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA ALTO NYANDINDI
255 S0216-0676 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA ASHERY MFYAGIDZI
256 S0216-0677 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA BALTAZARY LYIMO
257 S0216-0680 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA CHRISTOPHER SAIMON
258 S0216-0682 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA DANIEL KAHOLWE
259 S0216-0683 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA E SHIMBA
260 S0216-0684 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA FAUSTIN MHENGA
261 S0216-0686 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA FRANK MBURU
262 S0216-0688 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA G CHIZA
263 S0216-0690 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA I KITUSI
264 S0216-0691 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA JOHN GILAGIZA
265 S0216-0692 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA JOSEPH MMARY
266 S0216-0693 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA JOSHUA BENJAMINI
267 S0216-0694 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA LIVING SWAI
268 S0216-0697 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA LUCAS MZUNGU
269 S0216-0698 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA M WILSON
270 S0216-0704 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA MARKO LANGU
271 S0216-0705 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA MWITA MAISSA
272 S0216-0706 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA NATHANAEL MAKUYA
273 S0216-0709 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA NYANTOFU BENEDICT
274 S0216-0710 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA P KIMATA
275 S0216-0711 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA RENATUS CHALAMILA
276 S0216-0712 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA S LUZIBILA
277 S0216-0713 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA S MREMA
278 S0216-0715 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA SHOGA PHARLES
279 S0216-0716 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA SIMION MOGENGE
280 S0216-0717 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA T MNANKA
281 S0216-0719 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA WILSON LUSINDE
282 S0212-0711 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEAH ZEPHANIA KAAYA
283 S0219-0546 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEAT LONGINO
284 S4535-0540 GEITA JIKOMBOE SECONDARY SCHOOL F LEATH ISRAEL
285 S0544-0627 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL F LEATHA LAYMOND LAURENT
286 S0228-0652 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LECHO L MWAKIPESILE
287 S0230-0615 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LEGA S LUHOMOLA
288 S0947-0548 MANYARA DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F LEILA AMOSI
289 S0360-0527 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL F LEILA ABDALLAH JUMA
290 S0787-0531 KILIMANJARO MSANGENI SECONDARY SCHOOL F LEILA B MKENGA
291 S0276-0562 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEILA FADHILLAHI MUNISI
292 S1141-0543 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL F LEILA H RUVU
293 S0216-0734 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F LEILA I MBWAMBO
294 S0437-0522 DAR ES SALAAM AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F LEILA I NASSIB
295 S0370-0705 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F LEILA KIBARALI ATHUMANI
296 S0214-0541 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F LEILA LEONARD YEREJE
297 S0204-0560 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F LEILA M MUSTAFA
298 S0229-0736 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEILA MAHAMUDU ISAKIA
299 S0823-0795 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F LEILA MOHAMED MWANGA
300 S0276-0680 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEILA SAID MOHAMEDI
301 S0526-0579 ARUSHA MRINGA SECONDARY SCHOOL F LEILA W SEMBOGO
302 S0201-0853 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH KAMITA MAKOLE
303 S0216-0555 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH KENAN MALINDISA
304 S0534-0557 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F MAGRETH L HALLA
305 S3794-0559 MWANZA NYANKUMBU SECONDARY SCHOOL F MAGRETH L JUMA
306 S0228-0674 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH L SELASINI
307 S0581-0546 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL F MAGRETH LAITON MVUMBA
308 S4692-0552 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F MAGRETH LAMECK NAYINGO
309 S0215-0551 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH LEONARD MKINI
310 S0201-0744 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH LIBERATUS KILAWE
311 S1285-0584 ARUSHA FLORIAN SECONDARY SCHOOL F MAGRETH M DOSSA
312 S0526-0590 ARUSHA MRINGA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH M GEORGE
313 S0219-0844 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH M JOHN
314 S3503-0571 SHINYANGA MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH M JULIAS
315 S1343-0523 DAR ES SALAAM ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL F MAGRETH M KULWA
316 S0209-0848 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH M LIVINUS
317 S0580-0584 IRINGA IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F MAGRETH M MICHAEL
318 S1454-0615 RUVUMA LONDONI SECONDARY SCHOOL F MAGRETH M MWELA
319 S1144-0646 IRINGA ISIMILA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH M NGASSA
320 S1198-0509 ARUSHA TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL F MAGRETH M ZACHARIA
321 S0222-0578 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F MAGRETH MATHIAS MBUNDA
322 S3503-0579 SHINYANGA MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F NAOMI ZUNZU
323 S0538-0689 MBEYA VWAWA SECONDARY SCHOOL F NAOMI A MWASENGA
324 S0216-0632 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F NAOMI ABIUDI OSIMA
325 S0281-0696 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F NAOMI ABRAHAM SANGA
326 S0212-0646 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAOMI ALLOYCE FINKIRI
327 S4692-0599 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F NAOMI ANNAH JONATHAN LUHWAGO
328 S0299-0557 KIGOMA MKUGWA SECONDARY SCHOOL F NAOMI BAGAYE SYLVESTER
329 S0255-0579 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F NAOMI BALTAZARY MAKOI
330 S1454-0635 RUVUMA LONDONI SECONDARY SCHOOL F NAOMI BRAISON KALIVA
331 S0255-0580 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F NAOMI C MICHAEL
332 S0328-0777 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NAOMI C NGAO
333 S0427-0648 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F NAOMI D ELIAKIMU
334 S0227-0694 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAOMI D KAPENE
335 S0333-0557 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F NAOMI D LAIZER
336 S0209-0582 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAOMI DICKSONI MAUYA
337 S0219-0553 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAOMI E MBISA
338 S1187-0685 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F NAOMI EMMANUEL KWIHIGA
339 S1187-0686 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F NAOMI EMMANUEL LEKASHINGO
340 S0692-0568 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F NAOMI EMMANUEL LEKASHINGO
341 S3646-0512 ARUSHA ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL F NAOMI F SANGA
342 S0227-0719 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PENDO EMMANUEL
343 S0325-0661 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F PENDO GODIAN
344 S1144-0613 IRINGA ISIMILA SECONDARY SCHOOL F PENDO HALORD
345 S0618-0577 IRINGA LUPALILO SECONDARY SCHOOL F PENDO HASSAN
346 S0538-0530 MBEYA VWAWA SECONDARY SCHOOL F PENDO HASSAN
347 S4294-0511 KAGERA KATOKE LWERU SECONDARY SCHOOL F PENDO JAMES
348 S0333-0520 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F PENDO JOHN
349 S0218-0652 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F PENDO JOSEPH
350 S0778-0657 MARA SONGE SECONDARY SCHOOL F PENDO JUSTINE
351 S0218-0568 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F PENDO KATALE
352 S0388-0527 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL F PENDO KOMBE
353 S0538-0649 MBEYA VWAWA SECONDARY SCHOOL F PENDO KUJOKWA
354 S0202-0565 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F PENDO KYELULA
355 S5098-0515 KIGOMA MUYOVOZI SECONDARY SCHOOL F PENDO LAZARO
356 S3794-0582 MWANZA NYANKUMBU SECONDARY SCHOOL F PENDO LAZARO
357 S0351-0503 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ADAM N MSENGWA
358 S0160-0695 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ADAM P KALIBOTH
359 S0314-0584 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ADAM P RAPHAEL
360 S0152-0550 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M ADAM P WAMBURA
361 S0465-0527 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ADAM RASHIDI AYUBU
362 S0140-0600 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ADAM SAIDI KADIBUKA
363 S0101-0668 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ADAM SALIM KILUZA
364 S0386-0501 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M ADAM W SHAYUNGA
365 S0418-0504 MBEYA LUTENGANO SECONDARY SCHOOL M ADAM YUSUPH KISWESWE
366 S0465-0528 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ADAMINI ATHUMANI KIJAJI
367 S0338-0712 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M AHMADI SHAIBU
368 S0404-0553 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M AHMADI A CHUBI
369 S0493-0516 DAR ES SALAAM AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M AHMADI A KILUME
370 S0338-0615 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M AHMADI B NAWANDA
371 S0182-0501 DAR ES SALAAM AL-FAROUQ SEMINARY M AHMADI R MUSA
372 S0140-0601 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M AHMADI SAIDI MWANDU
373 S0109-0627 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M AHMED AZIZI
374 S0316-0594 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M AHMED NASSORO
375 S0578-0723 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M AHMED TOFIQ
376 S0158-0633 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M AHMED ADAM MLOKA
377 S0155-0566 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M ALBERT MWAKA
378 S0116-0502 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M ALBERT NZUNDA
379 S0314-0700 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ALBERT PETER
380 S0320-0505 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M ALBERT ALPHONCE BINAGANA
381 S0160-0769 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ALBERT ANAELY SARIA
382 S0107-0540 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M ALBERT AUGUSTINO SIMON
383 S0107-0541 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M ALBERT E OCHIENG
384 S0351-0825 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ALBERT F MAX
385 S0112-0609 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALBERT F MPOSINDAWA
386 S0461-0513 SHINYANGA JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL M ALBERT GOZBERT LWAMUZIGU
387 S0155-0567 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M ALLY SALUM ALLY
388 S0189-0507 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M ALLY SOUD MAKANDA
389 S0351-0790 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ALLY SWEDI ALLY
390 S0324-0588 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M ALLY U SAIDI
391 S0558-0517 KILIMANJARO MWANGA SECONDARY SCHOOL M ALLY YAHAYA MLEKE
392 S0558-0518 KILIMANJARO MWANGA SECONDARY SCHOOL M ALLY YOENI MKOJERA
393 S0149-0900 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ALLY YUSUPH MABENA
394 S0516-0508 TANGA MOMBO SECONDARY SCHOOL M ALLY ZUBERI SINGANO
395 S0461-0514 SHINYANGA JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL M ALMACHIUS JAMES
396 S0360-0565 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M ALMACHIUS PROTACE
397 S0404-0557 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ALMANI B AKIMU
398 S0560-0504 KIGOMA KASULU SECONDARY SCHOOL M ALMAS SAID
399 S0316-0597 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ALMAS H POYO
400 S0338-0715 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ALMASI BAKARI
401 S0158-0635 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ALMON ALPHONCE MHONGOLE
402 S0320-0509 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M AL-NOOR ABDALLAH SHEHOZZA
403 S0496-0609 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ALOIS F MTUMBUKA
404 S0314-0533 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M AMANI MNKENI ELIESKIA
405 S0153-0653 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M AMANI NESTORY SILUNGWE
406 S0175-0518 DODOMA SALESIAN SEMINARY M AMANI O MJELWA
407 S0103-0772 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M AMANI O SIKAWA
408 S0448-0625 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M AMANI R SAMSON
409 S0413-0728 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M AMANI RAMADHANI SEMLANGWA
410 S0334-0528 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M AMANI S YASINI
411 S0143-0905 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M AMANI T HARUNI
412 S0316-0598 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M AMANI T MOSHI
413 S0506-0515 KILIMANJARO UNGWASI SECONDARY SCHOOL M AMANI U GASPER
414 S0368-0515 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL M AMANIELI KENEDY ALLI
415 S0386-0513 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M AMANZY A KUNDENGA
416 S0341-0516 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M AMASHA M BARTON
417 S0443-0535 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M AMBELE LYATINGA
418 S0443-0534 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M AMBELE SOLOMONI
419 S0153-0654 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M AMBELE G KALAGO
420 S0443-0536 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M AMBOKILE BONIFACE
421 S0160-0510 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M AMBROCE SHIRIMA FRANCE
422 S0585-0505 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M AMBROSE ISWALALA
423 S0352-0625 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M AMBROSE MATHIAS
424 S0360-0566 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M AMBROSE PIUS MMASY
425 S0120-0850 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M AMBROSI FRANSIS NGONYANI
426 S0345-0505 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M AMBROSI W MOMPOME
427 S0443-0746 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M AMBWENE D CHAMBA
428 S0496-0611 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M AMEDEUS MICHAEL
429 S0417-0822 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M AMEDEUS AFRICAN SHIRIMA
430 S0142-0774 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M AMEDEUS AVITI CHUWA
431 S0121-0504 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M AMEDEUS EWALD TUMAINI
432 S0334-0529 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M AMEDEUS FELIX KILAWE
433 S0506-0516 KILIMANJARO UNGWASI SECONDARY SCHOOL M AMEDEUS FIDELIS ANTIPAS
434 S0160-0511 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M AMEDEUS PIUS MUSHI
435 S0389-0507 KILIMANJARO SHAURITANGA SECONDARY SCHOOL M AMEDEUS S KINYAIYA
436 S0189-0508 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M AMEDEUS STEVEN MASANGIA
437 S0155-0569 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M AMEDIUS SYLIVAND
438 S0338-0817 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M AMELI T MLIGO
439 S0527-0586 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M AMENIPA GEOPHREY BANGE
440 S0145-0580 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M AMIASADI ABDALA SELEMANI
441 S0360-0567 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M AMINIEL KAANANKIRA NDELEKWA
442 S0351-0864 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M AMINIEL N BARAKAEL
443 S0338-0818 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M AMINIELI SILAS MBISE
444 S0355-0518 KILIMANJARO LOMWE SECONDARY SCHOOL M AMIR A KIANGI
445 S0333-0648 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M AMIR FADHIL ISMAIL
446 S0116-0505 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M AMIR K SAID
447 S0188-0581 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M AMIR S NONGANI
448 S0149-0897 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M AMIRI AMZA
449 S0182-0503 DAR ES SALAAM AL-FAROUQ SEMINARY M AMIRI KASSIM
450 S0188-0582 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M AMIRI MOHAMED
451 S0151-0592 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M AMIRI SHIJA
452 S0511-0503 TANGA HANDENI SECONDARY SCHOOL M AMIRI ALLY AMIRI
453 S0485-1300 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M AMIRI J MKINDI
454 S0345-0572 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M AMIRI M ALLY
455 S0386-0514 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M AMIRI MIRAJI ATHUMANI
456 S0338-0717 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M AMIRI OMARI RASHIDI
457 S0151-0554 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M AMIRI RAJABU BILALAMA
458 S0413-0861 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M AMIRI S NONGWA
459 S0341-0778 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M AMIRY MANASE TWEVE
460 S0135-0600 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AMITI ABEL
461 S0437-0539 DAR ES SALAAM AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY M AMMAR MOHAMED KHAMIS
462 S0117-0502 MOROGORO KASITA SEMINARY M AMOLD ARISTEDIUS LISHELA
463 S0546-0522 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M AMON JOSEPHAT
464 S0145-0583 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M AZIZI ABDUL MAYAGILA
465 S0143-0932 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M AZIZI BAKARI MDAVI
466 S0108-0742 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AZIZI HALIFA IDDI
467 S0138-0549 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M AZIZI I LIKUMI
468 S0516-0516 TANGA MOMBO SECONDARY SCHOOL M AZIZI M ALLY
469 S0496-0876 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M AZIZI R AYUBU
470 S0404-0791 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M AZIZI S ABDULAH
471 S0153-0508 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M AZIZI SAID LUAMBANO
472 S0338-0821 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M AZIZI SAIDI KARIMU
473 S0120-0860 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BONIFACE BENARD MTAFYA
474 S0334-0583 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M BONIFACE C MGATA
475 S0109-0564 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M BONIFACE CELESTINE SODYA
476 S0155-0509 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M BONIFACE G MAGANGA
477 S0457-0526 MBEYA IGAWILO SECONDARY SCHOOL M BONIFACE HANDENI MWINUKA
478 S0338-0826 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M BONIFACE JOHN HONGO
479 S0153-0665 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BONIFACE JOSEPH MSOMBA
480 S0306-0624 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL M BONIFACE JULIUS DANIEL
481 S0316-0610 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M BONIFACE M KAMARA
482 S0138-0554 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M BONIFACE MUSA MNYANYI
483 S0351-0828 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M BONIFACE P BILALI
484 S0145-0640 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M BONIFACE ROGASIAN CHADUMA
485 S0448-0506 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M BONIFACE S MCHUNGU
486 S0174-0507 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M BONIFACE SILVANUS BONZO
487 S0158-0895 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BONIFACE Y SHOMBE
488 S0153-0510 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BONIFAS Y NTABISILILO
489 S0351-0679 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M BONIFASI LAZARO
490 S0168-0509 MANYARA SANU SEMINARY M BONIFASI ELIGI SANGIA
491 S0153-0666 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BONIFASI JOSEPH MILANZI
492 S0338-0560 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M BONIMAX BENJAMIN
493 S0178-0504 MBEYA MANOW LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M BONIPHAC EDWARD KAJABA
494 S0333-0825 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE ABEL
495 S0430-0635 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE ALPHONCE
496 S0361-0517 MANYARA SINGE SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE BENARD
497 S0145-0728 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE BOAZ
498 S0352-0666 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE CHACHA
499 S0144-0826 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE JOSEPH
500 S0109-0743 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE JUMA
501 S0585-0513 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE MARWA
502 S0539-0580 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE MATEKELE
503 S0352-0525 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE MGAYA
504 S0103-0782 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE MTESIGWA
505 S0334-0599 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M CLEVERNCE JOHANSON TARIMO
506 S0153-0783 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M CLEY ALPHA MHEPELA
507 S0112-0515 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CLEYTUS O MVANDA
508 S0108-0543 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CLINTON ABDUEL
509 S0496-0628 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M CLINTON FREDRICK
510 S0341-0670 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M CLINTON A SANGA
511 S0150-0643 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M CLINTON LAURENCE NYAGA
512 S0151-0796 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M CLINTON M NGUKU
513 S0158-0768 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M CLINTON TITUS MFUGALE
514 S0108-0899 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CLIPH BEATUS MKWELE
515 S0578-0758 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M CLITON M MICHAEL
516 S0189-0517 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M CLYDE MUKAMI BLAISE
517 S0488-0530 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M DEUS JOSEPH WAMBURA
518 S0485-0850 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DEUS LIBORI MINJA
519 S0338-0831 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M DEUS S DANIEL
520 S0320-0538 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M DEUS STAFORD KABEBELE
521 S0167-0590 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M DEUS Y MAHENGE
522 S0154-0503 MOROGORO ST.PETER'S SEMINARY M DEUSDEDIT JOSEPH GEORGE
523 S0152-0658 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M DEUSDEDIT MATHEW NKANDI
524 S0142-0782 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M DEUSDEDIT SILVEST MASSAWE
525 S0160-0543 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M DEUSDEDITH PHILIPO
526 S0149-0841 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DEUSDEDITH K TRESPHORY
527 S0150-0652 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M DEUSDEDITH MATHEW MNYAKALI
528 S0181-0512 PWANI KISARAWE LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M DEUSDERIO W FORTUNATUS
529 S0496-0638 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M DEUSON A MAROGOI
530 S0404-0795 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M DEUSY ABELI MAPUNDA
531 S0154-0504 MOROGORO ST.PETER'S SEMINARY M DEUTZ MENAS ANDOYA
532 S0607-0551 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M DEVICE MUSSALI
533 S0103-0792 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DEVID EDWIN KALEBI
534 S0431-0509 NJOMBE MTWANGO SECONDARY SCHOOL M DEVID ERNEST AMELYE
535 S0345-0592 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M DEVID FAUSTINE MUNISHI
536 S0558-0530 KILIMANJARO MWANGA SECONDARY SCHOOL M DEVID M MWALINDO
537 S0443-0667 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M DEVIS ELISHA
538 S0515-0524 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M DEVIS NESTORY
539 S0140-0514 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M DEVIS KAITABA KARUMUNA
540 S0150-0653 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M DEVIS R PANCRAS
541 S0158-0561 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DEVIS S MWAMBENE
542 S0485-1216 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DEVISON D KANZA
543 S0104-0505 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M DEWIJ NETTO MTOKOMA
544 S0405-0522 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M DEYA AMRANI
545 S0443-0693 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M DHAMIRI MWAMPASHI
546 S0324-0540 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M DHIKRA I MBIZA
547 S0316-0616 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M DHULKIFLI SAID NJUKI
548 S0338-0832 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M DIALO MYUKI
549 S0151-0601 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DIASON THEONEST
550 S0386-0550 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M DIAZ MWINUKA
551 S0345-0513 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M DICK SAMSON MALABE
552 S0345-0593 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M DICK SIMON MSUHA
553 S0323-0530 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL M DICKLACK HASSAN
554 S0445-0571 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M DICKLACK ALEX MALANGISA
555 S0485-1163 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DICKLEA JONATHAN EDUWAELI
556 S0150-0784 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M DICKON LUPILYA MATHIAS
557 S0150-0785 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M DICKSHEN LAURIAN
558 S0417-0674 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M DICKSON AMOS
559 S0550-0519 KAGERA BUGENE SECONDARY SCHOOL M DICKSON DEUSDEDITH
560 S0151-0602 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DICKSON ELIAS
561 S0115-0649 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M DICKSON JOHN
562 S0160-0778 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M DICKSON MCHOME
563 S0135-0622 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DICKSON MESHACK
564 S0351-0744 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M DICKSON MHAVILA
565 S0115-0658 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ENGLIBERT HERMAN MSEMESI
566 S0160-0836 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ENOCK ABSALOM
567 S0443-0565 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M ENOCK ANGUMBWISYE
568 S0119-0651 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ENOCK CHAPAULINGE
569 S0539-0596 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M ENOCK EDWARD
570 S0109-0855 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ENOCK EDWIN
571 S0133-0843 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ENOCK ELIAS
572 S0178-0506 MBEYA MANOW LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M ENOCK JIMSON
573 S0367-0525 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M ENOCK JULIUS
574 S0119-0575 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ENOCK KIDUGWA
575 S0554-0655 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M ENOCK MASALU
576 S0360-0600 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M ENOCK MATHIAS
577 S0341-0787 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M ENOCK NIKO
578 S0115-0614 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ENOCK STIVIN
579 S0388-0555 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M ENOCK B CHIMASA
580 S0332-0718 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M ENOCK CORBINIAN KOMBA
581 S0312-0512 IRINGA HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M ENOCK DANIEL MSAKWA
582 S0485-1103 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ENOCK DEOGRATIUS ASSEY
583 S0312-0513 IRINGA HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M ENOCK ELIA NGULO
584 S0314-0823 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ENOCK ERICK KIFARU
585 S0386-0568 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M ENOCK H HOZA
586 S0320-0547 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M ENOCK JAMES MAPUNDA
587 S0314-0712 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ENOCK L YARED
588 S0136-0623 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ENOCK LEONARD MBAGALE
589 S0142-0788 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M ENOCK MBONEA AMOS
590 S0330-0685 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M ENOCK WATSON MWASEBA
591 S0405-0530 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M ENOCKER MAKUKE
592 S0585-0531 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M ENOS DOMINICO
593 S0156-0527 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ENOS NGESESA SIYANTEMI
594 S0119-0515 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ENOSSET BAHATI MACHIBYA
595 S0334-0660 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ENOSY HUSEIN
596 S0158-0516 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EPAFRA S NYAMBARO
597 S0334-0661 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M EPAFRAS E CHIWAMBO
598 S0189-0525 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M EPAPHRAS J MASSAWE
599 S0361-0524 MANYARA SINGE SECONDARY SCHOOL M EPHATA SAMWEL URIO
600 S0387-0516 KAGERA KARAGWE SECONDARY SCHOOL M EPHRAHIMU PHILLEMON
601 S0314-0824 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M EPHRAIM JOHN
602 S0143-0946 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M EPHRAIM MSAFIRI
603 S0174-0510 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M EPHRAIM ABRIL LUFYAGILE
604 S0351-0800 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M EPHRAIM DASTAN MOLA
605 S0178-0507 MBEYA MANOW LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M EPHRAIM GILBERT MWAKASEKELE
606 S0368-0548 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL M EPHRAIMU PETRO AMMI
607 S0145-0747 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M EPHREM NIYONSABA
608 S0334-0662 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M EPIFANI E CHIWAMBO
609 S0155-0575 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M EPIMACHIUS RICHARD
610 S0154-0507 MOROGORO ST.PETER'S SEMINARY M EPIMARK JOHN SIMON
611 S0485-0861 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EPIPHAN HIPOLITI TESHA
612 S0153-0597 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EPMACK EDDESS CHAMI
613 S0334-0663 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ERACHIUS EMIL
614 S0341-0596 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M ERACK BETH KYANDO
615 S0109-0655 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ERADIUS FELICIAN
616 S0488-0541 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M ERADIUS KABYAZI
617 S0145-0595 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ERADIUS PETRO
618 S0360-0601 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M ERADIUS RWEKAZA
619 S0356-0520 KILIMANJARO VUNJO SECONDARY SCHOOL M ERASMI URASSA EXUPERY
620 S0496-0659 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ERASMO EMANUEL
621 S0143-0987 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ERASMOS F MOSHI
622 S0314-0545 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ERASMOS L MMARY
623 S0165-0518 KILIMANJARO URU SEMINARY M ERASMOS LAURENT MASSAWE
624 S0134-0755 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M ERASMUS D MALA
625 S0160-0707 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ERASTO KACHURU
626 S0115-0579 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ERASTO MAYALA
627 S0160-0552 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ERASTO MBEPELA
628 S0116-0543 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M ERASTO MWANYAMA
629 S0334-0664 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ERASTO PETRO
630 S0449-0671 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M ERASTO ATANAS CHAULA
631 S0116-0542 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M ERASTO EDWARD MNYANGALA
632 S0404-0622 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ERASTO G MBAKI
633 S0160-0553 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ERASTO GEORGE SAWILE
634 S0152-0611 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M ERASTO JOSEPH NTIRUSESWA
635 S0119-0625 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ERASTO KENETH NDOMBA
636 S0352-0563 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ERASTO LADIS JULIUS
637 S0153-0518 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ERASTO TIMOTH NKULUNGU
638 S0108-0653 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ERIC ALEX
639 S0465-0554 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ERIC B JIMMY
640 S0388-0556 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M ERIC INOCAVIT SWAI
641 S0165-0519 KILIMANJARO URU SEMINARY M ERIC J MARTIN
642 S0558-0535 KILIMANJARO MWANGA SECONDARY SCHOOL M ERICK ABELY
643 S0333-0653 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M ERICK ALEX
644 S0511-0507 TANGA HANDENI SECONDARY SCHOOL M ERICK ALISTIDE
645 S0316-0624 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ERICK BENARD
646 S0133-0844 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ERICK BYERA
647 S0397-0508 KAGERA RULENGE SECONDARY SCHOOL M ERICK CHRISTIAN
648 S0485-1032 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ERICK CYPRIAN
649 S0160-0556 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ERICK DAVID
650 S0333-0734 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M ERICK GREEN
651 S0115-0580 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ERICK JAMES
652 S0119-0576 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ERICK JOHN
653 S0333-0913 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M ERICK JOSEPH
654 S0324-0544 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M ERICK LIVINGSTONE
655 S0145-0748 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ERICK MAYADI
656 S0153-0687 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EZRA MARKO HOMANGE
657 S0444-0511 NJOMBE ITAMBA SECONDARY SCHOOL M EZRA S NAWA
658 S0312-0514 IRINGA HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M EZRA SAMWEL MLOGE
659 S0136-0692 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M FRANK S NDARO
660 S0142-0874 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M FRANK S NTONGOLO
661 S0485-0864 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FRANK SHILIMIA LEMA
662 S0151-0714 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FRANK SIMON JOHN
663 S0158-0908 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FRANK SIMON MGENI
664 S0160-0568 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M FRANK TEDDY MWAISEMBA
665 S0109-0763 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FRANK TEREVAELI KAAYA
666 S0338-0567 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M FRANK V MUGASHA
667 S0107-0568 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M FRANK W BUGOTABULULU
668 S0351-0604 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FRANK W MASELLE
669 S0158-0664 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FRANK W MNKONDYA
670 S0550-0522 KAGERA BUGENE SECONDARY SCHOOL M FRANK W MWANSHINGA
671 S0334-0689 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M FRANK W URIO
672 S0109-0581 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FRANK WILBROD MACHIMU
673 S0386-0576 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M FRANK WILLIAM MAZURA
674 S0109-0659 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FRANK YASEBA CHARLES
675 S0368-0550 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL M FRANK YOHANA MPANDA
676 S0107-0569 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M FRANK YORAM MSELELA
677 S0119-0580 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M FRANKILIN MUTSINZI SIMON
678 S0160-0569 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M FRANKLIN SANGA
679 S0485-1225 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FRANKLIN CHRISTOPHER KESSY
680 S0488-0552 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M FRANSICO THOMAS
681 S0457-0542 MBEYA IGAWILO SECONDARY SCHOOL M FRANSIS NYIRENDA
682 S0153-0600 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FRANSIS B MAPUNDA
683 S0160-0782 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M FRANSIS DEOGRATIUS TUMAINI
684 S0150-0797 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M FRANSIS MUSSA MFANGA
685 S0149-1088 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FRANSISCO GIDION
686 S0150-0798 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M FRANSISCO MIVUMBI
687 S0312-0516 IRINGA HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M FRANSISCO ENOCK NGAILO
688 S0324-0652 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M FRANSISCO X MSEMWA
689 S0368-0551 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL M FRANSISKO D LAZARO
690 S0104-0580 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M FRANSISKO M KAWAKI
691 S0515-0537 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M FRASCO EMMANUELY MLELWA
692 S0117-0514 MOROGORO KASITA SEMINARY M FRATERINE GABRIEL NGUMA
693 S0351-0835 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FRATERN E SAMBA
694 S0136-0747 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M FRAVIUS ADOLPH
695 S0488-0553 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M FRAVIUS ERNEUS
696 S0546-0582 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M FRED DANFORD
697 S0581-0659 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M FRED JOHN
698 S0352-0565 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M FRED KATENDE
699 S0341-0733 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M FRED KWEKA
700 S0488-0554 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M FRED LUSALILA
701 S0138-0579 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M FRED LUSATO
702 S0144-0841 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M GIVEN SAMSON WIHOMBE
703 S0341-0535 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M GIVENI TEGEMEA MAHENGE
704 S0116-0555 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M GOD GEORGE KISOGO
705 S0581-0665 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M GOD J MWALEMBE
706 S0341-0792 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M GOD LUGANO MWAKALINGA
707 S0108-0561 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GODANSWER M LAMBILEKI
708 S0184-0568 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M GODBLES ABEL MMARI
709 S0404-0515 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M GODBLESS CHUMA
710 S0316-0637 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M GODBLESS GOODLUCK
711 S0546-0575 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M GODBLESS PASTORY
712 S0334-0703 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M GODBLESS B BARASEKA
713 S0158-0795 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GODBLESS B KONGA
714 S0119-0522 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M GODBLESS E MARANDU
715 S0404-0514 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M GODBLESS ELIREHEMA CHACKY
716 S0115-0766 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M GODBLESS EZEKIEL ALIDECK
717 S0445-0598 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M GODBLESS G SAKAFU
718 S0345-0524 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M GODBLESS HARISON NGOWO
719 S0544-0790 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M GODBLESS JACKSON URIO
720 S0103-0669 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M GODBLESS LEONARD LUOGA
721 S0485-1319 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GODBLESS URASSA KAAYA
722 S0113-0520 IRINGA MAFINGA SEMINARY M GODEHARD MWENURA MJIGABA
723 S0549-0680 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M GODFERY AIDAN MHWAJI
724 S0417-0693 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M GODFRED N MSOMA
725 S0404-0736 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M GODFREY AMAN
726 S0135-0648 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GODFREY BARAKA
727 S0160-0577 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M GODFREY CHARLES
728 S0115-0616 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M GODFREY DAUD
729 S0345-0526 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M GODFREY DICKSON
730 S0585-0539 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M GODFREY DICKSON
731 S0153-0854 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GODFREY DIONIZ
732 S0404-0630 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M GODFREY EMMANUEL
733 S0314-0550 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M GODFREY FAUSTINE
734 S0333-0740 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M GODFREY GAUDENCE
735 S0151-0718 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GODFREY GEORGE
736 S0144-0842 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M GODFREY JOHANES
737 S0323-0545 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL M GODFREY JOSEPH
738 S0485-1040 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GODFREY JOSEPH
739 S0488-0562 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M GODFREY JOSEPH
740 S0333-0686 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M GODFREY JULIUS
741 S0324-0512 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M GODFREY JUMA
742 S0404-0629 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M GODFREY KALAVYA
743 S0184-0527 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M HILLARY DANIEL KOMBE
744 S0485-0874 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M HILLARY GABRIEL NDEWINGIA
745 S0465-0568 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M HILLARY H RWEYEMAMU
746 S0356-0531 KILIMANJARO VUNJO SECONDARY SCHOOL M HILLARY ROGASIAN SWAI
747 S0417-0888 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M HIMID JONAS KABUNGO
748 S0449-0691 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M HIPOLITE LEONARD MSELLE
749 S0160-0721 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M HISBAT MUSTAFA
750 S0109-0587 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M HOFU GASTER MDINDILE
751 S0115-0668 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M HOJA MARCO
752 S0136-0750 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M HOJA MIKA
753 S0165-0536 KILIMANJARO URU SEMINARY M HONEST ELPIDI MROSSO
754 S0485-1323 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M HONEST FREDRICK MOSHI
755 S0527-0525 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M HONEST NICETAS KIWIA
756 S0320-0572 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M HONEST NICHOLAUS MWEGERANO
757 S0156-0620 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HONGERA AMBAKISYE MSIGWA
758 S0147-0586 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M HONORATUS TIBIITA
759 S0145-0762 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M HONOVIUS MJWAHUZI HONORATH
760 S0443-0836 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M HOPE JONATHAN MALILA
761 S0388-0565 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M HOPE SIMON MASAKI
762 S0332-0723 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M HORACE YOHANA
763 S0351-0614 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M HOSEA EDWARD
764 S0430-0586 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M HOSEA ERNEST
765 S0135-0738 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HOSEA MSHANA
766 S0333-0618 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M HOSEA THOMAS
767 S0430-0642 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M HOSEA FILEMON KECHEGWA
768 S0584-0544 TANGA LWANDAI SECONDARY SCHOOL M HOSEA H SHESHANGALI
769 S0108-0785 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HOSEA J SEPEKU
770 S0143-0851 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M HOSEA JOSEPH SIJILA
771 S0581-0672 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M HOSEA PATRICK LUBIDA
772 S0115-0669 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M HOSEA STEPHANO NOBOCKA
773 S0158-0805 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M HOSIA KIONE
774 S0158-0526 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M INYASI THOMAS DEOGRATIAS
775 S0443-0777 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M IPOLITO B MHENGILOLO
776 S0149-1091 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M IPYANA ASWILE
777 S0443-0670 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M IPYANA USWEGE
778 S0341-0736 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M IPYANA J KYENGE
779 S0417-0698 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M IPYANA J MWANJELA
780 S0153-0712 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M IPYANA M MWAMBONA
781 S0120-0889 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M IPYANA MWABULAMBO AMBOKILE
782 S0417-0891 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M IPYANA SAGAJA LUSAJO
783 S0485-1045 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M IPYANA W AMBILIKILE
784 S0586-0506 KAGERA KAISHO SECONDARY SCHOOL M IRENEUS KAKURU
785 S0445-0609 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M IRENEUS SIMEO
786 S0596-0566 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M ISA A MBEGA
787 S0140-0577 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ISAAC LUGOME
788 S0108-0920 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ISAAC MWAKINYUKE
789 S0149-0989 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ISAAC SAMSON
790 S0544-0797 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M ISAAC ALFA KIMARO
791 S0485-1046 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ISAAC AMBAKISYE LAUNI
792 S0134-0699 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M ISAAC BERNARD MBWAMBO
793 S0485-1327 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ISAAC DANIEL MJEMA
794 S0107-0576 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M ISAAC LAZARO KIMARO
795 S0581-0673 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M ISAAC MAJELANGA MALUNDO
796 S0140-0576 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ISAAC ROMAN MWAMPUWA
797 S0151-0537 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ISAACK EMMANUEL
798 S0112-0547 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ISAACK ENOCK
799 S0151-0908 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ISAACK PHILEMON
800 S0443-0695 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M ISAACK HOSEA ESSAU
801 S0449-0695 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M ISAACK LUKO NYAGAWA
802 S0144-0709 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT MAGEGE
803 S0109-0878 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT MATHIAS
804 S0149-0924 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT MBILINYI
805 S0334-0772 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT MIHAMBO
806 S0333-0743 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT MODESTUS
807 S0140-0580 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT TUMUTI
808 S0147-0736 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT A WANGWE
809 S0445-0618 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT ALBERTO MGATA
810 S0314-0718 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT B NDEMELA
811 S0334-0769 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT CHARLES DUNDA
812 S0153-0860 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT D MWAFRIKA
813 S0457-0551 MBEYA IGAWILO SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT E KAMANGA
814 S0119-0533 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT FAUSTINE MUSOKE
815 S0143-0890 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT GODFREY MSHUSHA
816 S0361-0541 MANYARA SINGE SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT HARAJA DANIEL
817 S0153-0720 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT HERMAN SUVI
818 S0334-0770 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT J ISABU
819 S0368-0574 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT J KARERA
820 S0413-0831 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT JOSEPH GEAY
821 S0142-0897 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT JOSEPH JIGULA
822 S0413-0700 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT JOSEPH KANIKI
823 S0314-0786 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT K NGELESHA
824 S0109-0879 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT M MUHALE
825 S0334-0771 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT MANJI NDATULU
826 S0150-0809 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT MTANDU MAZENGO
827 S0158-0575 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT PETRO WEREMA
828 S0488-0580 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT STEPHANO MSENGI
829 S0154-0519 MOROGORO ST.PETER'S SEMINARY M JOSEPHAT WILSON MLACHA
830 S0404-0522 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M JOSEPHATI C MWAMWILE
831 S0149-0868 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JOSFAT MAWAZO KASANGA
832 S0112-0557 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSHUA ASALIPA
833 S0103-0826 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA BOAZI
834 S0345-0629 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA BOAZI
835 S0149-0869 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JOSHUA DANIEL
836 S0112-0659 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSHUA DONALD
837 S0147-0523 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M JOSHUA EVARISTER
838 S0341-0798 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M JOSHUA GAIDON
839 S0596-0572 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M JOSHUA GERALD
840 S0133-0859 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M JOSHUA GITANO
841 S0333-0745 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA ISEKE
842 S0443-0594 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M JOSHUA JACKSON
843 S0112-0558 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSHUA JOHN
844 S0539-0620 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M JOSHUA KEZAKUBI
845 S0413-0771 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M JOSHUA MAHENGE
846 S0155-0533 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOSHUA MANGU
847 S0352-0540 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M JOSHUA MARO
848 S0108-0802 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSHUA MAXMILLIAN
849 S0485-1123 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JOSHUA MIGIRO
850 S0101-0702 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA MOSES
851 S0139-0572 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSHUA MSHANA
852 S0443-0595 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M JOSHUA MUKONDYA
853 S0135-0670 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSHUA MUSIBA
854 S0485-0891 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JOSHUA MWANDU
855 S0149-1036 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JOSHUA MWANGAYA
856 S0449-0711 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M JOSHUA MWILONGO
857 S0360-0625 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M JOSHUA PAUL
858 S0149-0926 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JOSHUA SANGA
859 S0108-0666 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSHUA SYLIAKUS
860 S0153-0609 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOSHUA TITO
861 S0310-0524 MOROGORO FOREST HILL SECONDARY SCHOOL M JOSHUA A MKUDE
862 S0368-0575 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL M JOSHUA A MUSHI
863 S0143-0891 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JOSHUA AIZACK LUGINILE
864 S0443-0596 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M JOSHUA ALEX MWAMWELA
865 S0149-0925 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JOSHUA AUGUSTINO KAMATE
866 S0334-0773 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M JOSHUA AYUBU JOHN
867 S0116-0588 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA B ALINI
868 S0338-0583 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA B EKINGO
869 S0119-0633 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA BAYYO LUJERI
870 S0136-0761 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA C AYIEKO
871 S0465-0580 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M JOSHUA CHARLES BALADIGA
872 S0149-1093 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JOSHUA DASTAN MHEMA
873 S0368-0576 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL M JOSHUA E MADAWE
874 S0338-0528 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA E NASSARI
875 S0149-0870 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JOSHUA EDSON KAMENYA
876 S0333-0744 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA EDWARD SAMWEL
877 S0150-0810 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M JOSHUA EMMANUEL HANGO
878 S0445-0619 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA ERNEST KIWISE
879 S0404-0584 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M JOSHUA FANUEL MATAZA
880 S0356-0537 KILIMANJARO VUNJO SECONDARY SCHOOL M JOSHUA FREZER SHAO
881 S0314-0831 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA GODLISTEN MUNUO
882 S0485-0890 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JOSHUA I BAYNIT
883 S0341-0744 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M JOSHUA I KABOGO
884 S0485-1053 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JOSHUA J MKUJI
885 S0389-0518 KILIMANJARO SHAURITANGA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA JOHN SIROINEI
886 S0511-0517 TANGA HANDENI SECONDARY SCHOOL M JOSHUA JULIUS KITOMARY
887 S0142-0815 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M JOSHUA L NASSARY
888 S0334-0774 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M JOSHUA LAMECK MAKIA
889 S0143-0807 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JOSHUA LEONARD WIJENGO
890 S0506-0526 KILIMANJARO UNGWASI SECONDARY SCHOOL M JOSHUA LIBERATH SHAO
891 S0338-0870 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA LUDANHA ERASTO
892 S0135-0669 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSHUA M KIMERA
893 S0549-0710 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA M TARIMO
894 S0112-0660 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSHUA MBEHO MADUHU
895 S0544-0803 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M JOSHUA MICHAEL MASSAWE
896 S0485-0892 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JOSHUA NOEL MBISE
897 S0448-0596 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M JOSHUA ONESMO SANGA
898 S0338-0869 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA R ALPHONCE
899 S0142-0898 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M JOSHUA R SANKA
900 S0145-0774 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M JOSHUA RUDANHA DEUSDEDITH
901 S0151-0869 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA S ALI
902 S0341-0611 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M JOSHUA S MWAIPOPO
903 S0413-0620 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M JOSHUA SAMSON IHONDE
904 S0151-0870 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA SAMWELY YOEL
905 S0353-0546 KILIMANJARO PARANE SECONDARY SCHOOL M JOSHUA SEKIETE ARONI
906 S0539-0621 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M JOSHUA SIMON LEBABU
907 S0430-0544 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA YOHANA MGAYA
908 S0108-0669 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSIA DICKSON
909 S0104-0640 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M JOSIA EMMANUEL
910 S0345-0709 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M JOSIA KALEBU
911 S0333-0848 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M JOSIA MAJURA
912 S0135-0741 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSIA DEONATUS MOREMI
913 S0320-0590 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M JOSIA ELIABU KAMSOBA
914 S0134-0705 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M JOSIA J MATUMA
915 S0158-0686 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOSIA JAPHET NGAMAGILA
916 S0548-0565 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M JOSIA S JOSEPH
917 S0104-0641 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M JOSIAH AMOS
918 S0314-0556 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M JOSIAH DAUD
919 S0135-0671 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSIAH KOMBE
920 S0115-0556 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JOSIAH SAMWEL
921 S0103-0692 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JOSIAH YUSUFU
922 S0136-0705 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JOSIAH ELIAS MAKORO
923 S0109-0885 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KHAJI ISSA
924 S0134-0709 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M KHAJI BRASTUS MBATA
925 S0485-1128 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M KHALFAN H ZAHOUR
926 S0108-0807 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KHALID JUMA OMAR
927 S0413-0877 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M KHALID KHAMIS MASOUD
928 S0404-0686 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M KHALID S LIKOTE
929 S0355-0530 KILIMANJARO LOMWE SECONDARY SCHOOL M KHALID SALIM ABEID
930 S0548-0571 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M KHALID TANO IBRAHIM
931 S0160-0738 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M KHALIDI ATHUMANI
932 S0316-0671 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M KHALIDI K HAMISI
933 S0160-0739 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M KHALIDI M MOHAMEDI
934 S0188-0613 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M KHALIDI MWINJUMA MZEE
935 S0488-0589 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M KHALIFA ABDULHAMIDU
936 S0496-0743 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M KHALIFA CHAGE
937 S0151-0734 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KHALIFA MAJID
938 S0338-0878 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M KHALIFA MSAFIRI
939 S0404-0526 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M KHALIFA SHABANI
940 S0316-0672 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M KHALIFA HILAL KHALIFA
941 S0368-0579 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL M KHAMIS F MSHANA
942 S0142-0818 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M KHAMIS O ALLY
943 S0351-0845 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M KHAMIS SHAIBU ALLY
944 S0351-0630 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M KHAMISI MAGASO
945 S0103-0828 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M KHAMISI OMARY
946 S0496-0742 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M KHAMISI ALLY MARTIN
947 S0149-0874 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M LUKAS PETRO TAHHANI
948 S0404-0756 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M LUKAS VICENT NYANGURU
949 S0465-0595 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M LUKASI K JOSEPH
950 S0449-0721 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M LUKELO KASESE
951 S0133-0866 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M LUKELO SYLVESTER LUGONO
952 S0136-0771 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M LUKIO HEZRON NYAGOL
953 S0397-0517 KAGERA RULENGE SECONDARY SCHOOL M LUPUJA ENOCK
954 S0671-0592 DAR ES SALAAM UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M TARHATER MUSTAFA
955 S0158-0592 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M TARICK JUMA
956 S0120-0932 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M TARICK KHALFAN
957 S0534-0784 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M TITUS CHARAMBA
958 S0145-0824 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M TITUS JOSEPH
959 S0147-0536 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M TITUS MARTIN
960 S0612-0658 KAGERA KAGANGO SECONDARY SCHOOL M TITUS DANSTAN BIKAKA
961 S0804-0590 DODOMA MVUMI SECONDARY SCHOOL M TITUS ELISHA CHILONGOLA
962 S0110-0714 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M TITUS JOACHIM LUKUWI
963 S0158-0735 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M TOBITH YAHANESSY LUBIDA
964 S0147-0819 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M TONY F NYANGASA
965 S0308-0602 ARUSHA ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M TOONDE NANGARI
966 S0308-0603 ARUSHA ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M TOPIRO JOSEPH MUNGA
967 S0397-0524 KAGERA RULENGE SECONDARY SCHOOL M TOYI SENDEGEYA
968 S0109-0728 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M TOYI MATATI FITINA
969 S0360-0678 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M TRIPHILLUS TRIPHONE MICHAEL
970 S0324-0634 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M UCHAGUZI MPONDA
971 S0800-0699 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M UDEY ABDUL MNZAVAS
972 S0811-0537 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M UDU MASALU KABENGWE
973 S0149-0665 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M UFUNUO LAWI MHAGAMA
974 S0109-0618 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M UJAJI B KAGIMBO
975 S0610-0557 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL M ULED SHABANI
976 S0143-0771 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ULIA NURU GWAKAKA
977 S0443-0646 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M ULIMBAGA MWALUSAMBA ANGUMBWIKE
978 S0364-0908 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ULIMWENGU GERALD
979 S0692-0634 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M ULISAJA AUGUSTINE MWANGOTA
980 S0345-0559 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M UMAR FAROUK PANCHGOLE
981 S0329-0595 ARUSHA MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M UNAMBWE SANGITO
982 S0614-0579 KILIMANJARO NYERERE SECONDARY SCHOOL M UNAMBWE G PALLANGYO
983 S0389-0528 KILIMANJARO SHAURITANGA SECONDARY SCHOOL M UNAMBWE N KAAYA
984 S0404-0662 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M UNDERSON BENITHO MWIGANI
985 S0685-0604 RUVUMA NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M UNDULE ALIPIPI MWAKAGILE
986 S0149-0825 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M UNDULE KASHILILIKA MUSSA
987 S0338-0550 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M USHINDI EDSON
988 S0314-0805 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M USHINDI SONGA
989 S0769-0704 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M USHINDI NDILALIHA KIMWEMWE
990 S0142-0696 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M USMAN A MCHINJA
991 S0341-0697 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M USWEGE DAVID
992 S0488-0649 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M USWEGE MWANYEMBA
993 S0341-0643 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M UTUKUFU KYOMO
994 S0338-0809 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M UWESU I KIKULACHO
995 S0151-0668 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M UWEZO MWAMINI
996 S0417-0597 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M UWEZO JATSON KIBONA
997 S0938-0569 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M UWEZO JOSHUA ABRAHAM MARRESS
998 S0143-0772 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M UWEZO LUPOJO MWENGA
999 S0314-0894 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M UYONA M DAVID
1000 S0133-0894 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M VALANCE A TIBASANA
1001 S0629-0739 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M VALE MESHACK
1002 S0156-0585 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M VALECY VIANE
1003 S0160-0680 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M VALELI M OWGEN
1004 S0748-0627 IRINGA KAWAWA SECONDARY SCHOOL M VALELIAN NICKSON MBAZA
1005 S0413-0722 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M VALENCE BARTHROMEW
1006 S0405-0575 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M VALENCE ISHENGOMA
1007 S0769-0705 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M VALENCE MWARABU
1008 S0640-0566 MBEYA MBALIZI SECONDARY SCHOOL M VALENCE MWASIMBA
1009 S0132-0772 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M VALENCE A DAFFI
1010 S0417-0799 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M VALENCE ANTON ANTON
1011 S0134-0768 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M VALENCE CHUWA VALERIAN
1012 S0117-0534 MOROGORO KASITA SEMINARY M VALENCE DIONIZ MWESIGWA
1013 S0581-0734 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M VALENCE E MWAMBILIKE
1014 S0160-0763 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M VALENCE JOHN SAONYO
1015 S0149-0666 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M VALENCE LINUS KILINYAGA
1016 S0404-0664 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M VALENCE M PETER
1017 S0135-0586 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M VALENCE R MIIRUKO
1018 S0108-0695 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M VALENCE SEBASTIAN KAVISHE
1019 S0404-0663 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M VALENCE VICTOR MASSAWE
1020 S0153-0539 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M VALENCY E MGAYA
1021 S0134-0742 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M VALENSI GABRELI SHIRIMA
1022 S0413-0795 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M VALENSI M GREVAZI
1023 S0506-0535 KILIMANJARO UNGWASI SECONDARY SCHOOL M VALENSI SWAI FELIX
1024 S0404-0665 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M VALENSI V KAKURU
1025 S0101-0734 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M VALENTINE JOSEPHAT
1026 S0629-0741 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M VALENTINE MASHAURI
1027 S0144-0885 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M VALENTINE BONUS NGORORO
1028 S0160-0681 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M VALENTINE CLEMENT MWAMAFUPA
1029 S0386-0772 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M VALENTINE DESIDERY MUTABAZI
1030 S0906-0628 KILIMANJARO VUDOI SECONDARY SCHOOL M VALENTINE EDWARD NGOWI
1031 S0629-0740 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M VALENTINE EWALD MINJA
1032 S0135-0587 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M VALENTINE M MINJA
1033 S0115-0729 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M VALENTINE MWESIGE MARTINE
1034 S0158-0736 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M VALENTINE SYLVESTER YUSUPH
1035 S0338-0605 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M VALENTINO AMBROSE MASSAWE
1036 S0752-0646 GEITA RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M VALENTINO FAUSTUS GWIMO
1037 S0804-0592 DODOMA MVUMI SECONDARY SCHOOL M VALENTINO FLORIAN MWAKIWONDE
1038 S0681-0610 MBEYA IVUMWE SECONDARY SCHOOL M VALENTINO GERADY MYEFU
1039 S0116-0656 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M VALENTINO OSCAR KAPANGA
1040 S0890-0633 MBEYA IWALANJE SECONDARY SCHOOL M VALERIAN JOSHUA MASSY
1041 S0712-0613 SIMIYU BARIADI SECONDARY SCHOOL M VALERIAN KILLIAN ATHUMANI
1042 S0584-0567 TANGA LWANDAI SECONDARY SCHOOL M VALERIAN PETER KIGANZA
1043 S0160-0764 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M VALERY SHADRACK
1044 S0115-0602 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M VALES YOHANA
1045 S0132-0683 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M VASCO DAUD
1046 S0116-0657 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M VASCO EPHRAIM
1047 S0413-0656 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M VASCO LUGANO
1048 S0153-0540 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M VASCO NDAWALA
1049 S0581-0735 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M VASCO A NGUKU
1050 S0641-0676 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M VASCO F MFALANYOMBO
1051 S0119-0551 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M VASCO M GOMANO
1052 S0640-0567 MBEYA MBALIZI SECONDARY SCHOOL M VASCO MAURUS NGWALE
1053 S0612-0662 KAGERA KAGANGO SECONDARY SCHOOL M VUMILIA M THOMAS
1054 S0465-0643 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M WADONDO REONIDAS
1055 S0135-0708 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M WAFIQ YUSUPH OMARY
1056 S0149-0892 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M WAHABI M GEORGE
1057 S0149-1079 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M WAHED J KALINDWANA
1058 S0302-0569 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL M WAHID1 M TWALIB
1059 S0386-0775 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M WAHIDR BADRU
1060 S0324-0635 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M WAILU H HAMISI
1061 S0338-0606 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M WAIT ATHUMAN MOHAMED
1062 S0857-0789 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M WAJISHEKH A MRUMA
1063 S0108-0846 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M WAKANGILE SOSPETER MAPEMBE
1064 S0443-0818 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M WAKILI ISAYA
1065 S0104-0677 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M WAKILI A JUMA
1066 S0404-0826 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M WAKILU M ALLY
1067 S0757-0566 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M WAKISA KAYOMBO
1068 S0386-0776 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M WAKISA JICKISON KABETA
1069 S0144-0726 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M WALES LETAWO
1070 S0845-0553 KILIMANJARO KIGONIGONI SECONDARY SCHOOL M WALES B TINDA
1071 S0160-0684 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M WALFUGANGA MBAGULE
1072 S0143-0773 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M WALKER T WESTON
1073 S0612-0663 KAGERA KAGANGO SECONDARY SCHOOL M WALTANI MIKA ISSINGO
1074 S0677-0548 MTWARA TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M WALTER ALPHA MTUI
1075 S0140-0597 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M WALTER C MTENGA
1076 S0156-0586 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M WALTER EDWARD SIGONAMWAKA
1077 S0345-0768 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M WALTER ELIAWONY MTUI
1078 S0485-0518 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M WALTER F NYANGE
1079 S0341-0756 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M WALTER FIDELIS LYARUU
1080 S0748-0629 IRINGA KAWAWA SECONDARY SCHOOL M WALTER GODFREY LWIMBO
1081 S0320-0679 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M WALTER JOHN NZIKU
1082 S0584-0568 TANGA LWANDAI SECONDARY SCHOOL M WALTER PHILEMON MBAGA
1083 S0121-0532 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M WALTER PROSPER MAMKINGA
1084 S0160-0685 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M WALTER S GUMBO
1085 S0338-0924 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M WALTRAUDI FROWIN
1086 S0578-0629 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M WALYOBA HAMZA
1087 S0133-0741 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M WAMBURA CHACHA
1088 S0136-0585 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M WAMBURA IGONGO
1089 S0906-0629 KILIMANJARO VUDOI SECONDARY SCHOOL M WAMBURA WAMBURA
1090 S0158-0876 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M WAME CHARLES KIBONA
1091 S0643-0613 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL M WAMKANGA MWITA
1092 S0641-0678 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M WANA DWASI
1093 S0142-0843 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M WANGWE R JOSHUA
1094 S0347-0603 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M WARAKA CHRISTOPHER
1095 S0108-0624 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M WAREHEMA J MATHAYO
1096 S0143-0978 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M WARIDI J MWANGETELA
1097 S0116-0662 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M WARIOBA ALOYCE
1098 S0136-0586 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M WARIOBA SYLIVESTER
1099 S0158-0877 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M WARIOBA EMMANUEL KEHITA
1100 S0145-0624 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M WILSON EMMANUEL MALAU
1101 S0445-0677 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M WILSON G MDEMU
1102 S0103-0609 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M WILSON K AMMI
1103 S0386-0780 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M WILSON KAYUPAYUPA MATONGO
1104 S0138-0640 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M WILSON LUCIAN LIHEPA
1105 S0804-0596 DODOMA MVUMI SECONDARY SCHOOL M WILSON M SHAURI
1106 S0147-0538 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M WILSON MICHAEL NYANJALI
1107 S0308-0605 ARUSHA ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M WILSON MICHAEL PETER
1108 S0360-0681 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M WILSON R MBANILE
1109 S0612-0665 KAGERA KAGANGO SECONDARY SCHOOL M WILSON S MAKOYE
1110 S0449-0762 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M WILSON SALVIUS DUWE
1111 S0448-0620 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M WILSON WILLIAM KIYEYEU
1112 S0752-0647 GEITA RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M WINCHESLAUS R CHRISANT
1113 S0360-0682 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M WINCHISLAUS STANSLAUS
1114 S0110-0718 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M WINFRED LAZARO NZILANO
1115 S0108-0954 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M WINFRED MESHACK LUPENZA
1116 S0364-0917 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M XAVERI F SHAYO
1117 S0870-0638 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M XAVERY MAFURU
1118 S0527-0649 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M XAVERY ENHARD MCHILO
1119 S0757-0567 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M XAVERY ERENEST MOYO
1120 S0324-0535 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M YAACHE JUMA
1121 S0151-0588 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M YAASIR OMARY
1122 S0149-1100 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M YACOB MWAYELA
1123 S0338-0810 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M YACOB PATRIC MGATHA
1124 S0150-0762 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M YAE Q MUSSA
1125 S0142-0608 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M YAHAYA BAKARI
1126 S0912-0634 KIGOMA BOGWE SECONDARY SCHOOL M YAHAYA ELIASA
1127 S0142-0609 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M YAHAYA JUMAA
1128 S0150-0763 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M YAHAYA MUSTAFA
1129 S0960-0650 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M YAHAYA MUYA
1130 S0413-0659 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M YAHAYA SEMLALO
1131 S0614-0581 KILIMANJARO NYERERE SECONDARY SCHOOL M YAHAYA SUFIANI
1132 S0596-0606 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M YAHAYA YUSUPH
1133 S0364-0918 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M YAHAYA I MJENGA
1134 S0142-0571 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M YAHAYA J OMARY
1135 S0845-0554 KILIMANJARO KIGONIGONI SECONDARY SCHOOL M YAHAYA NTABAGI OMARY
1136 S0641-0585 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M YAHAYA NYAWANGELE MWITA
1137 S0641-0679 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M YAHAYA SALAMU ADAMU
1138 S0150-0609 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M YAHAYA SALIMU MAHUNA
1139 S0698-0529 TANGA ECKERNFORDE SECONDARY SCHOOL M YAHAYA SHAFII JUMA
1140 S0811-0607 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M YAHYA BARAKA
1141 S0438-0531 DAR ES SALAAM MASJID QUBAH MUSLIM SEMINARY M YAHYA JUMA
1142 S0712-0615 SIMIYU BARIADI SECONDARY SCHOOL M YAHYA SHABAN
1143 S0960-0951 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M YAHYA SLIM
1144 S0145-0713 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M YAHYA A MADUA
1145 S0938-0585 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M YAHYA ABDUL MUHAMBO
1146 S0922-0626 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M YAHYA ALLY MTULIA
1147 S0125-0859 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M YAKIN KASIMU
1148 S0149-1018 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M YAKOBO ELIWIGAMBA
1149 S0153-0880 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M YAKOBO MATHIAS
1150 S0818-0696 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M YAKOBO MBUBA
1151 S0116-0666 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M YAKOBO NGASSA
1152 S0338-0678 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M YAKOBO PETRO
1153 S0152-0704 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M YAKOBO THOMAS
1154 S0106-0505 SINGIDA DUNG'UNYI SEMINARY M DAMIANI MISHIGA
1155 S0641-0636 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M DANIEL AMOS
1156 S0925-0517 MARA KASOMA SECONDARY SCHOOL M DAUDI SHIDA
1157 S0578-0504 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M DAUDI SILO
1158 S0922-0523 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M DAUDI STEVEN
1159 S0347-0521 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DAUDI VICTOR
1160 S0681-0554 MBEYA IVUMWE SECONDARY SCHOOL M DAUDI WATSON
1161 S0338-0514 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M DAUDI A AUGUSTINO
1162 S0314-0706 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M DAUDI A KAMINYOGE
1163 S4502-0503 DAR ES SALAAM AFRICAN TABATA HIGH SCHOOL M DAUDI A SANGA
1164 S0160-0535 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M DAUDI ANDREA MBEYA
1165 S0123-0561 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M DAUDI AZARIA MBOMA
1166 S0125-0879 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DAUDI BAKARI MSUYA
1167 S0156-0603 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAUDI BALTHAZAL MTUMBA
1168 S0150-0647 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M DAUDI BENJAMIN MASONGI
1169 S0643-0572 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL M DAUDI BILAURI AKONAAY
1170 S4459-0583 ARUSHA JUDE SECONDARY SCHOOL M DAUDI BOAZ MOLLEL
1171 S2213-0513 KATAVI USEVYA SECONDARY SCHOOL M DAUDI C BUSUMABU
1172 S0108-0546 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAUDI C SHADRACK
1173 S0405-0517 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M DAUDI CHARLES IDAMA
1174 S1157-0528 NJOMBE IWAWA SECONDARY SCHOOL M DAUDI CHARLES KAYOMBO
1175 S2499-0643 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DAUDI CHARLES KIWAMBILO
1176 S0540-0614 RUVUMA MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M DAUDI CHRISTOFER FUSSI
1177 S0147-0682 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M DAUDI CLEMENT SINDE
1178 S0741-0510 MBEYA ITENDE SECONDARY SCHOOL M DAUDI D MWAPAGATA
1179 S0156-0604 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAUDI EDWIN SIYANTEMI
1180 S0152-0553 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M DAUDI EMANUEL GEOFREY
1181 S0540-0615 RUVUMA MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M DAUDI EMMANUEL MTEMI
1182 S0153-0784 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DAUDI FANUEL MLIGO
1183 S0129-0598 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M DAUDI FEO HEMBE
1184 S0405-0519 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M DAUDI H KIMBAKAE
1185 S0812-0587 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M DAUDI HAMISI KODEMA
1186 S0334-0614 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M DAUDI J ALEX
1187 S0361-0519 MANYARA SINGE SECONDARY SCHOOL M DAUDI J LUUMI
1188 S0515-0523 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M DAUDI J MITSON
1189 S0341-0726 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M DAUDI J MWASENGA
1190 S0135-0722 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAUDI J NKEREGE
1191 S0417-0883 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M DAUDI J OKELLO
1192 S0352-0561 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M DAUDI J OLODI
1193 S0147-0683 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M DAUDI J SIMWINGA
1194 S0800-0610 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M DAUDI JACKSON MAJURA
1195 S1201-0550 MBEYA LUFILYO SECONDARY SCHOOL M DAUDI JAFARI DAUDI
1196 S0641-0509 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M DAUDI JAPHET MTWALE
1197 S0103-0790 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DAUDI JOHN DAUDI
1198 S0581-0627 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M DAUDI JOHN SANGA
1199 S4213-0553 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M DAUDI JULIUS KAMATA
1200 S0364-0576 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M DAUDI JULIUS MADEWA
1201 S3886-0512 SIMIYU SIMBA WA YUDA M DAUDI K CHEYO
1202 S0132-0696 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M DAUDI K ZUGUMI
1203 S0613-0580 GEITA NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOL M DAUDI L FREDERK
1204 S0134-0667 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M DAUDI LEONARD MKILINDI
1205 S0320-0531 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M DAUDI LILABHABHA MBAGA
1206 S0558-0529 KILIMANJARO MWANGA SECONDARY SCHOOL M DAUDI LUKIO EMANUEL
1207 S0333-0831 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M DAUDI M BALELE
1208 S0129-0597 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M DAUDI M BENSON
1209 S0364-0577 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M DAUDI M ISAYA
1210 S0144-0521 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DAUDI M KULWA
1211 S0133-0639 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M DAUDI M MIKONGO
1212 S4213-0504 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M DAUDI M NKANDA
1213 S0150-0522 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M DAUDI M POLLE
1214 S0156-0516 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAUDI M WIRANGA
1215 S0465-0548 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M DAUDI MARK MAFANYA
1216 S0485-0655 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DAUDI MARKO MGELWA
1217 S0153-0591 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DAUDI MASANJA MANONI
1218 S0697-0514 DODOMA KIGWE SECONDARY SCHOOL M DAUDI MBONEA ELISANTE
1219 S0364-0579 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M DAUDI THOBIAS PUPNI
1220 S0857-0647 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M DAVID DAMAS
1221 S0409-0525 ARUSHA MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M DAVID DANIEL
1222 S0364-0580 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M DAVID GEORGE
1223 S1098-0520 ARUSHA MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M DAVID B MASWI
1224 S0364-0586 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M DENNIS LEONIDAS
1225 S0364-0587 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M DENNIS MKAMA
1226 S1198-0525 ARUSHA TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M DERICK JOSHUA
1227 S0364-0590 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M DESMOND KAMALA
1228 S0857-0653 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M DISMAS OKOTH
1229 S1061-0516 ARUSHA MAKIBA SECONDARY SCHOOL M DISMAS D JOSEPHAT
1230 S0364-0592 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M DISMAS M SHAO
1231 S0364-0593 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M DOTO SAYU
1232 S0110-0576 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M DOTTO BUSHIYA
1233 S0364-0594 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M DOTTO KASANGA
1234 S0715-0515 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M EDGER ERICK
1235 S0692-0623 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M EDGER E ROBERT
1236 S0334-0631 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M EDIGA MARTINE
1237 S0641-0512 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M EDIGA THOMAS
1238 S0404-0571 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M EDIGA MAULUSI MWELANGE
1239 S0338-0837 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ELIAS ABEL
1240 S0386-0557 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M ELIAS ASHA
1241 S1349-0630 KAGERA NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M ELIAS AUGUSTINE
1242 S0103-0649 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ELIAS AYUBU
1243 S0333-0730 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M ELIAS BENJAMIN
1244 S0333-0569 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M ELIAS BISEKO
1245 S2006-0515 DODOMA MSAKWALO SECONDARY SCHOOL M ELIAS BUGUMBA
1246 S0496-0647 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ELIAS COSTA
1247 S3905-0532 MBEYA UWATA SECONDARY SCHOOL M ELIAS CYPRIAN
1248 S0345-0596 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M ELIAS DAUD
1249 S0641-0594 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M ELIAS DISMAS
1250 S0884-0509 RUKWA MAMBWE SECONDARY SCHOOL M ELIAS DOMINICK
1251 S0473-0524 KAGERA KANYIGO SECONDARY SCHOOL M ELIAS EDSON
1252 S0769-0589 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M ELIAS ELIEZA
1253 S0352-0530 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ELIAS FESTUS
1254 S0133-0838 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ELIAS FRANCIS
1255 S0578-0652 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M ELIAS GHANA
1256 S0333-0702 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M ELIAS HENRY
1257 S1645-0530 MBEYA LUBALA SECONDARY SCHOOL M ELIAS JOHN
1258 S0585-0529 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M ELIAS JOSEPH
1259 S0139-0561 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELIAS JOSEPH
1260 S0155-0515 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M ELIAS JUMA
1261 S2383-0531 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M ELIAS KABEYA